พี่น้องชาว EK Group มีใครจะไปงาน V-TEC PARTY 2008 บ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >

ลงได้สบาย ๆ ครับ 19 วิ หรือ 21 วิ ก็ได้ครับ

1. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    งั้นไปด้วยคันคับพี่

เดี๋ยวโอนเงินให้แล้วจะส่ง SMS บอกนะคับ

อยากดูรถแรงๆ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เดียวพรุ่งนี้หนีงานไปโอนให้นะคร๊าบ

So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  3. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ขอแจมด้วย1คันคับ

4. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ขอให้สนุกครับ อย่าลืมเก็บภาพสวยๆมาฝากบ้างนะครับ :D

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอไปด้วยนะครับโอนเเล้วจะ sms ไป บอกนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2008
  6. KONG_JK

KONG_JK New Member Member

62
    5
    0
    ขอไปด้วยอีกหนึ่งคนครับ

7. แล้วจะมาอัพเดทให้เรื่อย ๆ นะครับ

8. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    พี่เต้ครับ
    ผมยังไม่แน่ใจว่าจะไปได้หรือเปล่า
    ถ้าไปได้จ่ายที่หน้างานได้ไหมครับ
    แล้วมีการรวมตัวกันก่อนไหมครับ
    คือผมไม่ค่อยชินเส้นทางรังสิต

So_EK และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  9. nirun01

nirun01 New Member Member

59
    8
    0
    อยากไปด้วยจังครับ....

10. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    มีรุ่น LPG ลงป่ะ

11. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เดี๋ยวเสาร์อาทิตย์โอนให้นะค้าบ

12. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ถ้าเป็นวันอาทิตย์ก้อดีสิเนอะ อยากไปจัง

BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  13. Joy_R96

Joy_R96 New Member Member

56
    16
    0
    แล้วเจอกันคับ อิอิ

So_EK และ note Si ถูกใจสิ่งนี้
  14. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    กูว่าจะลงเหมือนกันเนี่ยะ 21 วิ

15. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    มันส์แน่ๆ

16. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    ไปด้วยคนครับเต้ เดี๋ยวโอนเงินไปให้ครับ :D

17. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    โ ล ภ ม า ก จ ะ เ อ า อี ก ถ้ ว ย ไ ง ก๊ ะ

Dark_EK และ So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  18. Update 31 Oct 2008​

เต้ - - - - - - - - - - - - - - - - - - - > Paid
    พี่โส
    โอ๊ต
    กุ้ง
    โมโม่
    น้ากาญจน์
    พี่บอล
    โดม
    ต้อง
    T@O - - - - - - - - - - - - - - - - -> Paid
    KONG_JK
    BoBo_EK
    louismax - - - - - - - - - - - - - - > Paid
    End
    Beer_beer

19. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    พี่เต้ครับ ฝากไปอุ้ม อาจารย์กล้าไปด้วยหน่อยน่ะครับ อิอิ

ปล.พี่เต้ครับจ่ายวันนั้นเลยได้ป่ะครับ ไม่มั่นใจว่าจะได้ไปใหมอ่ะครับ

20. รวมตัวกันก่อนก้อดีนะครับ
    นัดเจอกันตรงไหนซักที่หนึ่ง
    อย่างเช่น ปั๊ม ปตท.รามอินทรา(เจ็ทเก่า ใกล้ๆชูก้า บีท)
    มันจาได้ดูพร้อมเพรียง ยิ่งใหญ่ อลังการดี ไปกันเยอะๆ

21. โทรไปชวนแล้ว เจ้าสำนักติดภาระกิจ ไม่สามารถปิดอู่มากินเบียร์ได้

ป.ล. สำหรับน้องรัก ได้เสมอครับ ยินดีต้อนรับจากแดนไกล ไม่เจอกัน
    ซะนานเลย จะให้ไปรับที่ไหนก็บอกนะ

22. :D:D:D:D:D

เต้ - - - - - - - - - - - - - - - - - - - > Paid
    พี่โส
    โอ๊ต
    กุ้ง
    โมโม่
    น้ากาญจน์
    พี่บอล
    โดม
    ต้อง
    T@O - - - - - - - - - - - - - - - - -> Paid
    KONG_JK
    BoBo_EK
    louismax - - - - - - - - - - - - - - > Paid
    End
    Beer_beer - - - - - - - - - - - - - - - > Paid

23. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เตรียมพร้อมครับ

24. อัพหน่อยนะครับ เด๋วจะลืมกัน :D :D :D

25. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เจอกันคับ ที่เต๊นท์ EK

26. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ไปด้วยคนครับ ไกล้ๆบ้าน....เดี๋ยวเย็นโอนตังค์ให้คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2008

27. เต้ - - - - - - - - - - - - - - - - - - - > Paid
    พี่โส
    โอ๊ต
    กุ้ง
    โมโม่
    น้ากาญจน์
    พี่บอล
    โดม
    ต้อง
    KONG_JK
    BoBo_EK
    End
    Beer_beer - - - - - - - - - - - - - - - > Paid
    Tommy_unor - - - - - - - - - - - - - -> Paid

Update ให้แล้วนะครับ

28. เต้ - - - - - - - - - - - - - - - - - - - > Paid
    พี่โส
    โอ๊ต
    กุ้ง
    โมโม่
    น้ากาญจน์
    พี่บอล
    โดม
    ต้อง
    KONG_JK
    BoBo_EK
    End - - - - - - - - - - - - - - - - - - -> Paid
    Tommy_unor - - - - - - - - - - - - - -> Paid

Update ล่าสุดครับ​

29. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อัพ..ได้ป่ะเล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้