เดินทางสู่มาเลเซียด้วย B14 คู่ชีพค๊าบบบ!!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyonly069, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    อย่าลืมเอารูปมาอวดด้วยนะ...

อะไหล่อะเอาเข้ามายากส์

ถ้าจะเอาเข้ามาต้องใส่รถรึไปติดตั้งมาเลยอะ บรรทุกกลับมายากส์

เห็นรุ่นน้องแถวสงขลามันบอก...

2. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ใช่ครับ ตอนนี้อะไหล่เข้ายากมากครับ ขนาดก่อนเข้าไปยังมีป้าย ห้ามรถจากฝั่งเมืองไทยเข้าไปเติมน้ำมันฝั่งโน้นเลยครับ

ใครจะข้ามไปเที่ยวมาเลตอนนี้ต้องเตรียมพาสปอร์ตให้พร้อมและเติมน้ำมันให้เต็มถังก่อนเข้าฝั่งเค้าไปก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้