พี่น้องครับ....ใครชอบเล่นกีฬาอะไรกันบ้าง...ขอข้อมูลด้วยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Original, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    โทษทีเพิ่งเข้ามาเห็นกระทู้MAXใครหรือครับ.
    ถ้าMAXผมที่ติดรถรุ่นโมเดล7ครับ.กำลังจะเอาไปทำสีใหม่ ไฮเปอร์ชิลเวอร์
    ตรงขอบจะปัดเงา..

2. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เหอะๆๆ ผมว่าคงไม่ใช่แซวแล้วหล่ะ เป็นเรื่องจิงเห็นมันออกลายมาตั้งแต่ล้อ MAX ขอบ 18นิ้วของโทเนียนโน่นแล้ว เอ!หรือว่าอายุเยอะแล้วพฤติกรรมมันเบี่ยงเบนไปทาง NEGATIVE คือ กลับด้านหมดเลยอ่ะ เหมือนกันทุกคนรึเปล่าคับP'WAT ผมจะได้รอคอยวันนั้นจะมาถึงกิ้วๆๆๆ.

3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    โถผู้ชายพายเรือ ระวังจะโดนผู้หญิงยิงเรือนะครับ............พี่ป๋อง.....
    ว่ายน้ำเป็นไหม............สระนะ..........ไม่ใช่อ่าง

4. WATrover

611
    1
    0
    งองู2ตัว...งงๆๆๆๆๆๆๆๆ

ม่ะเข้าใจกระทู้ที่ตอบอ่ะ.........:confused:

5. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    จักรยาน ตีแบต โยคะ ยิงปืน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2009
  6. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ของผมหนี้เมียเที่ยว (มันถือเป็นกีฬาหรือเปล่า)

7. barague

0
    0
    0
    โถ!P'WAT ทำเป็นงงงงงงงง ไปด้ายก้อเค้าเรียกเฒ่าหัวงูงัย คือ แทนที่จาสนจัยเรื่องกีฬา แต่ดันไปสนจัยสาวๆๆๆๆๆแทนน่ะ ก้ออย่างเช่น เลข 18 นี่จาเป็นขอบ max หรืออายุของสาวรุ่น,ตีคนแบกถุงแทนตีกอล์ฟ,ตีไก่ไม่เหนื่อยแทนตีแบต,อ๋อยเหยื่อดีกว่าแทนตกปลา,ตีมาร์คกี้แทนตีสนุ๊กเกอร์และเราบังคับรถให้ไปรับสาวๆดีกว่าแทนรถบังคับวิทยุน่ะ มันกลับตาลปัตรรึเปล่าล่ะคับ P'WAT ทำเป็นม่ะเข้าจัยซะงั้น กิ้วกิ้ว.

8. barague

0
    0
    0
    ไหว้!เฮ้ยม่ายช่ายซิว่ายเป็นคับ ถึงไม่ว่ายก้อม่ายเป็นรัย เพราะมีห่วงยางส่วนตั้ว ส่วนตัวอยู่แล้วล่ะคับ คุณไมโล.

9. WATrover

611
    1
    0
    ชอบๆๆๆๆๆๆ.

ปืนพี่ใหญ่สวยมากๆๆๆๆอยากได้อ่ะ.ขอแบบไม่มีทะเบียนใครมีป่าว..
    ต้องการด่วนครับ....:D

10. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    โหพี่ใหญ่............มีกระสุนเงินด้วย
    ไว้ยิงผีดิบเหรอพี่

จักรยานสวย....เสื้อสวย...กางเกงก็สวย.....ทำไมต้องยืนชี้หน้าคนอื่นด้วยครับ
    อุปกรณ์กีฬาเยอะดีพี่

11. WATrover

611
    1
    0
    จริงๆด้วย.ชี้เลยอ่ะ.

สงสัยตอนลงจักรยานอานนั่งมันติดลงมาด้วย....55555:D

12. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    กางเกง มันมีฟองน้ารอง ไ ข่ ไว้ อย่างหนา

ชักเริ่มสงสัยแล้ว ว่าทำไม ม้า อึง ต้องมอง .... อย่างดียว ไก่ อู งง จิง จิง ไง สมาชิก ต้อง ระวังกันหน่อย แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้