จากใจ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย k_crevice, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ชอบเวลามันอุ้มหมาจิงๆ มันดูไม่ค่อยจาเข้าเท่าไหร่นะแต่ก้อ ได้อยู่ๆๆ 55

2. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    พูดดีมีสาระว่ะ เค....

3. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    กูรักสัตว์นะจะบอกให้ :D

4. k_crevice

442
    77
    0
    รู้สึกว่าจะเมาแถวบ้านมานะถ้าจำไม่ผิดอะ อิอิ:D

เมามาแล้วนอนเลยเด๋วอ๊วกสิครับ แหมทำยังกะตัวเองไม่เคย:D

ขอบคุณมากครับโอ๊ต:D

นิหน่อยครับหนึ่ง:D

รู้ใจจริงๆนะ:D

5. k_crevice

442
    77
    0
    ไม่ออกบวชสักพรรษษาไปเลยละท่าน แหม!!!:D

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ใช่ซิ่แฟนเมิงให้อภัยแล้วนี่ แหมเพื่อนเลยหมดความหมาย เชอะ

7. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    สำนึกดี...สังคมดี....

นี่แหละคับ .......ที่ทุกคนอยากมาอยู่...มีแต่เพื่อนๆพี่ๆ ......ที่มีจิตใจดีๆ ..สักวันคงได้ทำกิจกรรมดีๆร่วมกันคับ...ขอปรบมือให้ทุกๆคนเลย.......ได้ใจจริงๆๆๆ:):):)

8. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    ซึ่งมากๆ คุณเค

แต่กางเกงที่ใส่ไปอ่ะ ตั้งแต่วันทำ Head ซักยัง คุ้นๆ นะตัวนี้ เดี๋ยวคันไปเกาไป ลำบากแย่

9. k_crevice

442
    77
    0
    โอ๋ๆๆ อย่าน้อยใจสิตะเอง ว่างๆก็มานั่งกินเหล้ากันบ้างสิ หายแตลดดดดดดดดดดด:D

10. k_crevice

442
    77
    0
    ซักแล้วครับไม่ซักคงยืนเกากันเนื้อหลุด :D ไม่น่าไปนั่งพันเองเลยให้ตายสิ :mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้