อยากเล่นมั่งอะคับ..!

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย ad_izuki, 24 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    อยากขับ Gym ด้วยอ่ะครับ ถ้าไปด้วยแล้วเอ๋อๆนี่ผมซวยเลยงานนี้ ยังไงถ้าไปแล้วเจอกันทักด้วยนะครับ แล้วจะไปที่ไหนโพสท์ไว้หรือติดต่อ 081-929-0714 โอห์มครับ สนใจจริงๆ

2. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ครั้งแรกย่อมไม่ผิดครับ เอรึยังไงหว่า ฮิๆ

เอาเป็นว่าเล่นได้ครับ จะยังไงก้อเล่นได้ครับ ม่ายมีโห่แน่นอนคับ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ผมก็กลัวโดน.....โห่เหมือนกันครับ(ชอบหลง.......):D :D

4. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    อ่าวพวกเดียวกันนี่หน่า.....อิอิ
    ไม่เป็งไรพี่สนามหน้ามี ซากุระ ให้กินเพียวเลย
    ดีๆมีเพื่อนหลงด้วยกัน.....ชอบชอบ
    ไม่หลงสิแปลก.........5555
    :D :D :D
    สำหรับคนที่เริ่มเล่น
    มาเลยนะค่ะมาเล่นด้วยกันสนุกดี.....ไม่ยากอย่างที่คิดหรอกค่ะเพียงแต่ต้องฝึกฝน
    ไม่มีใครเป็นตั่งแต่เกิดหรอก..แต่ทุกคนสามารถเก่งได้แค่...ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...
    สู้ๆนะมาเล่นเป็นเพื่อนกัน.............มือใหม่หัดแข่งเหมือนกัน
    รอวันเก่งอยู่............แต่ตอนนี้ต้องรบกวนพี่ๆที่น่ารักช่วยเซี่ยมสอนอยู่เจ้าค่ะ
    ปลาทองน้อยๆ...จะได้โตซักที.....55555:p

5. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    พี่ครับ ถ้ามีซ้อมหรือมีแข่งเมื่อไหร่ โพสต์หรือโทรบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แต่ผมไม่ค่อยได้ซ้อม........อยากขับให้เก่งๆเหมือนกันนะครับ:cool: :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้