เรื่องของแบตเตอรี่อ่ะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอ้น ตาโต, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    atlas ครับ มรดกตกทอด...

2. Genozited

Genozited New Member Member

46
    8
    0
    ผมพึ่งไปเปลี่ยนมาอะคับ 3K ชอบตรงมีบริการรถสไลฟรีเวลารถเสีย อิอิ

เปลี่ยนแบตแห้งมา 2000 อะคับ รวมเทินแล้ว

ลองเข้าไปดู www.3kbattery.co.th คับ

3. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    3k

ฮ่าๆๆ

เเบตเดิมไม่ได้เทินร์ทีตั้งอยู่ที่บ้าน3อันเเระ

4. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของทุกท่านนะครับ
    ไปเปลี่ยนมาแล้วของ GS แบบแห้ง ราคารวมเทิร์นแล้ว 1,650.-บาท ครับ รับประกัน1ปี แถมเสื้อยืดมาอีก1ตัว
    :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้