ใครอยู่แถวรังสิต...........ปทุมสงเสียงหน่อยคร้าบบบบบบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nung_111, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มู๋บิน_2527

มู๋บิน_2527 New Member Member

28
    0
    0
    ตามมาขุด อยู่คลองหกครับ ธัญบุรี

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอแจมหน่อยครับ พอดีวันนี้ไปพ
    ลทรัพย์มา ไปเจออีซูสุเดิมๆใส่หลังคาแครี่บอยขับรถได้กวน...มาก เกือบไปเหมือนกัน นี่ถ้าเป็นแถวบ้านก็ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง....น่าโดน...มาก

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ผมเด็กรังสิต ครับ อยู่แถวๆจ่าเริง ครับ

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อยู่หลายที่นะคุณน้องมีที่เดียวที่ไม่อยู่ คือบ้าน อะกร๊ากกกกกก

5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เห็นด้วยอย่างแรง :sad:

6. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    ให้เช่า ป่าวละ ห้องอีก1ห้องที่บ้านนะ ช่วงนี้งานเข้าบ่อยอะพี่

7. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    อยู่ 2 ที่คับ

รังสิต ข้างม.กรุงเทพ กับ คลองหกคับ

8. ผมต้าครับ...ผมอยู่ รังสิต-พิตโลก-คลอง7เป็นบางครั้งครับ...

9. โฮววววว....น้องไมตี้น่ารักจริงๆๆ อิอิอิอิ.:D

10. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อยู่ปทุม ไม่เคยเจอใครแถวนี้เลย

เจอเเต่เเถวอื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. อยู่ไหนดีเรา อะอะ

12. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    ผมขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ
    พอดีขายรถคันเก่าไป เดี๋ยวจะเอาMighty X
    แตนๆที่บ้านปลุกขึ้นมาใหม่ครับ...ช่วยแนะนำด้วย

ชื่อ กุ๊ด ครับ อยุ่แถวปทุม เรียนที่คลอง6ครับ

13. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ผมบอลครับอยู่ดอนเมืองพี่กานเขารู้จักดี

ขอโทษพี่กานนะครับที่ไม่ได้รับโทรศัพท์?พอดีว่างานยุ่งแล้วลืมโทรกลับ.....:rolleyes:

14. trucking

2,442
    29
    0

ดีแล้วน้อง เล่นกระบะดีกว่า

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

15. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0

จัดมาเลยคับกุ๊ด แล้วเจอกัน

16. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    คุณกาน นิสัยดีครับ 5555

17. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18

อยู่ตรงไหนของปทุมอ่า
    พอดีตอนนี้ไปทามงานอยู่แถว ๆ ๆ ลาดหลุมแก้วอ่ะ ขับผ่านปทุมทุกวัน
    นอนแถวนั้นก็บ่อย ม่ายเคยเจอใครเหมือนกัน อิอิ

18. trucking

2,442
    29
    0

สี่แยกปทุมวิไลครับ

แต่ก็ร่อนไปทั่วแหละครับ รังสิต สามโคก บางคูวัด

อิอิ :D:D:D

19. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0

อยู่หอไหนคร๊าบบบบบบบบบบ ผมอยู๋แถวมาลี :D

tiger ใส่ ssr สีขาว คู่หลัง อะครับ........ :D

up กันไป:p

20. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ผมอยู่แจ้งวัฒนะครับ หลัง Central ครับ

21. dramaangle

dramaangle New Member Member

57
    3
    0
    คลองสาม กับ ข้างม.กรุงเทพครับ ^^"

22. มู๋บิน_2527

มู๋บิน_2527 New Member Member

28
    0
    0
    หุหุหุ คลองหก ซอย ก.ไก่ครับ สุดซอยเลย

23. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ตอนนี้ย้าย มาอยู่แกว

แยก สวนสมเด็จ แล้ว

มัน แถว ปทุม หรือ นนท์ หว่า 5555

24. ake_gnm

ake_gnm New Member Member

43
    2
    0
    คับ คลอง6ด้วยคนดิ ไม่ได้เข้ามาที่นี่เลย มัวไปวีโก้ไทยแลนด์ซะเพลิน

25. rusbaragu

rusbaragu New Member Member

40
    0
    0
    ผมคลอง 6 ครับ
    รุส-089-1801510

26. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    อิอิ โซน คลอง 6 เยอะจัง เรย ....

27. GooD...EDU

100
    0
    0
    เมื่อก่อนอยุ่ซอยหอซูมครับ
    ตอนนี้ไป-กลับบ้านแล้วครับ
    ...................................................................

28. GooD...EDU

100
    0
    0

อิอิ...ได้เลยครับ
    ว่าแต่ตอนนี้รถผมยังไม่มีรายเลย
    แตนๆๆ...กำลังทำเครื่องเสียง...มีของเหลือใช้มาแบ่งกันมั่งนะครับ...555+

29. GooD...EDU

100
    0
    0
    ครับผม...ว่าแต่ตอนนี้ของผมเดิมๆสนิทได้มาจากพ่อ
    ยังไม่มีอารายเลยครับ...ยังไงเดี๋ยวมาปรึกษาขอคำแนะนำด้วยครับ

และพี่ทำงานที่ไหนหรอเห็นบอกอยุ่แถวๆแยกปทุมวิไล
    ผมอยุ่ปทุมทองอ่าครับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้