เบื่อๆๆเซ็งๆๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย wutalfa, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    ผมยอมแพ้แล้วครับไม่อยากซ่อมแล้วผมอยากเปลี่ยนเครื่องใหม่...:cry::cry::cry:

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เอาครับ ถ้างบประมาณพร้อม ก้ว่ากันไป ครับ

3. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0

เรื่องของเรื่องผมเพิ่งเอารถเข้าอู่มาเมื่อ 2สามวันช่างก็เปลี่ยนจานจ่ายให้ไปเป็นแบบหน้าทองขาวส่วนเกียร์ช่างเขาบอกว่าเดี่ยวจะลองซ่อมดูให้ผมก็เลยถามค่าใช้จ่ายทั้งหมด4000ทำไหมผมมาคิดดูเอาไงเอากันขอลองซ่อมอีกสักครั้งน่ะแต่ช่างเขาบอกว่าไม่รับประกันงานซ่อมน่ะเพราะต้องไปหาอะไหล่เขามันต้องเสี่ยงดวงดูตกลงโอเคเดี่ยวมารับรถอีก2สามวันพอถึงวันรับรถได้ทดลองขับมันก็โอดีแต่พอเข้าวันที่สองเป็นเหมือนเดิมทุกอย่างทั้งคู่โทรถามช่างที่ซ่อมเขาบอกว่าคงซ่อมไม่ได้แล้วแนะนำเปลี่ยนเครื่องใหม่ดีกว่าผมเลยเซ็งถึงทุกวันนี้คิดในใจเสียเงินเปล่ากำจริงๆ....:(:(:(

4. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ใจเย็นๆ ค่อยๆแก้ไปนะครับ...:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้