เจอรูปกลุ่ม Initail D Project D ตัวจริงค๊าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย koco_mcdonal, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ต้อง ลรอง :D

2. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    :sad::sad::sad::sad:ครับ พี่เด่น พี่หนุ่ม โอกาสข้างหน้า จะพยายามหาโอกาศลงวิ่งให้ได้ครับ แต่ต้องของเรียนขอคำปรึกษาปรจารย์ทั้ง 2 ด้วยนะครับ ข้าน้อยขอฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวจาย ไว้ในซอกหลืบจักแร้ของพี่ ๆ ด้วยนะค็าบ :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ลองเลย ติดใจ

4. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    ครับพี่เฟิรส แล้วจะตามไฟท้ายพี่พี่ทันมั้ยเนี๊ย จะรอติดตามข่าวครับ

5. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    เอาล่ะเวิ้ย
    จะได้มันกันอีกล่ะ:D
    เดี๋ยวรถเสร็จก่อนจะเอาไปลองหน่อย
    มันกะลังจะกลับมาแว้ว
    ดีใจจริงๆ:):):)

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ว๊าวๆๆๆๆ

ว่าแต่ ซ่อมอะไรไปบ้าง อ่ะ คุณนุ๊ก

7. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    มีชาพก้านสูบละลายครับ
    ส่วนอื่นไม่ต้องซ่อมครับ
    "ไอ้ไข่ต้ม" ภาค2 อยากขับเร็วๆจัง:)
    (ไอ้เครื่องpulsarเนี่ย มันอึดได้ใจจริงๆ:D)

8. Denn

9,716
    819
    113
    55+ ขับซะขนาดนี้ วิ่งตั้งหลายสนาม หลายแบบ

แค่ ชาพก้านสูบ เจ๋งว่ะ ไ อ้ 4 ลิ้น เนี่ยย
    สมคำร่ำรือ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้