''งง''จัง

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย ตี่, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตี่

ตี่ New Member Member

6
    0
    0
    ทำไมเวลาขับไปเจอE30ด้วยกันเรามองเค้านะว่ารถเค้าสวย E30 ของเราก็พอดูได้ แต่ทำไม่เค้าเชิดจังเห็นหลายคันแล้ว มีน้อยมากที่เจอแล้วทักทายยิ้มให้ เราคลับเดียวกันนะเพียงไม่มีสติกเกอร์:cry:น้อยใจ

2. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    ผมว่าไม่ทั้งหมดหลอกครับ เวลาผมขับผ่านเพื่อนๆที่ใช้เหหมือนกันไม่ว่าจะสมาชิกจากเวปไหนผมก็พยายามจะทำกทายเสมอ แม้แต่ไปเจอจอดอยู่ที่ไหนก็มักจะทักทายเสมอ ขอให้เจอประสบการณ์ดีๆนะคับ

3. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0

ไปเจอเหตุการณ์นั้นที่ไหนหรอครับ? ก็เคยเจอเหมือนกันแต่ไม่ได้คิดอะไร แล้วที่คุณเจอนี่เห็นสติ๊เกอร์ไหมละครับว่ามาจากที่ไหน รถสีอะไร จะได้รู้ว่าเป็นแบบนั้นกันหรอ รึอาจจะเป็นพวกผมรึป่าว ถ้าพูดมาร่วมๆมันไม่ดีครับบางคนที่เค้าไม่ได้เป็นแบบนั้นจะเสียอารมณ์ป่าวๆ ถ้าเป็นรถผมมองไม่เห็นหรอกว่าเชิดรึอะไรเพราะรถผมทุกคันติดฟิมล์ 100 หมดทุกด้านทุกคัน กลัวคนเห็นว่าทำอะไรในรถแล้วเอาไปฟ้องเมียหนะครับอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D:D:D

4. oziruno

oziruno New Member Member

21
    0
    0
    คนที่เชิดใส่คุณเค้าตัวเตี้ยรึเปล่า เวลาขับเลยต้องชะเง้อดูข้างหน้าเค้าคงไม่ได้หยิ่งหรอกมั้งคับ

5. ส่วนใหย๋ผมวิ่งผ่านผมจะบิบแตร่ให้นะ............เพราะรถผมพิล์มมังดาม

6. Song:Sanshiro

Song:Sanshiro New Member Member

28
    0
    0
    เอาน่าเขาหยิ่งก็ปล่อยเขาไป รถเขาคงสวย บ้านรวยยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้