Why EK ?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. complete

complete New Member Member

7
    2
    0
    สุดยอดคับEK......

2. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ใช้EGอยู่แต่อยากได้EKมาใช้อีกซักคัน ไปเห็นรถพี่ก่ำที่ออโตเวย์แล้วชอบมากๆ

3. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ....รุ่นไหน....ไม่สำคัญ.....แต่ความมันส์สสส......ผมยกให้.....V-TEC......

....แต่โดยส่วนตัว....ถ้ามีกะตังค์เหลือ...จาซื้อ EK 3 ประตู....เอาไว้อีกสักคัน.....
    ....เพราะตอนนี้ใช้ EG 3Door ...อยู่....เพราะว่า...มันเป็น....Idol...Car....สำหรับผมเลย......

ผมก็คนนึงที่หลงใหลในความป็นekทั้งที่ไม่เคยคิดจะครอบครองมาก่อนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้