TO คุณ ผู้คร่ำวอด

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NU53, 21 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    รอยยิ้ม x แชมเปญ

6,9,14,4,9,14,7 20,8,5 16,1,19,19,23,15,18,4 16,8,21,11,5,20,11,1,18,20,4,15,20,3,15,13

1. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    หาวหวอดๆ แล้วครับ

ตีหนึ่งกว่า แล้วครับ ง่วงมากเลย เห็นตัวเลขเยอะ ผมยิ่งง่วงใหญ่ครับ เฉลย เลยได้ไหมครับ ไม่รู้ส่ง Hacktool มาหรือเปล่า????

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :confused: มันมาอีกแล้วครับทั่น:confused: :confused: :confused:

3. Thana Thanakul

0
    0
    0
    อูยยยยยย

คุณเต้ย อย่าคิดมากซิครับ อาจจะเป็นเกมส์ เล่นสนุกๆ ก็ได้ครับ

4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ไม่กล้าโหลดอะ เหน่งกะแก็ปพีธนาก็ได้ครับลองโหลดที บอกด้วยนะว่าอะไร

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เราจะต้องถอดรหัส กันหรือเปล่า.... เลขเยอะอย่างนี้
    สงสัยต้องวิ่ง 1 น่าจะได้ เห็น 1 เยอะจัง....โดต๊ดคงไม่ดี :D

6. Thana Thanakul

0
    0
    0
    text file

เป็น text file ครับ zipped ไว้ แต่มี password ผม scan แล้ว ไม่ใช่ virus ครับ

7. Thana Thanakul

0
    0
    0
    เปลี่ยนเรื่องดีกว่าครับ

คุณ bank bendix หารูป four wheels มาให้ดูหน่อยซิครับ วันก่อนไปทำข่าวไม่ใช่หรือ
    ขอบคุณครับ

8. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    the password is " ARNIE "

9. sh0rtazn11

100
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเป็นอะไรกับคุณNU53มากรึป่าวคับ หรือว่ารู้จักกันมาก่อน
    มีอะไรช่วยชี้แจงด้วยนะคับ ขอบคุณคับ คุณผู้คร่ำหวอด

10. sh0rtazn11

100
    0
    0
    ทำปริศนามาเรื่อยๆ นะคับ ผมชอบ สนุกดีคับ

11. Thana Thanakul

0
    0
    0
    อีกแล้วเดี๋ยไปกันใหญ่

พ่อหนุ่ม หน้ามลดาราญี่ปุ่น
    เดี๋ยไปกันใหญ่

12. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ถอดมาได้ยังไง...ยัง งง อยู่ เหอะๆๆ:confused:
    แล้วมันอะไรกันเหรอ :confused:

ยังไงก็อย่ารุนแรงกันนะครับ ค่อยๆพูด ค่อยๆคุยกันดีกว่า

13. Thana Thanakul

0
    0
    0
    น่าจะเข้าใจผิดนะครับ

สวัสดีครับ คุณผู้คร่ำหวอด

ผมมองอีกมุหนึ่งนะครับ การให้กำลังใจกัน ก็นับเป็น ปิยะวาจาใช่ไหมครับ บุคคลจะอยู่กันได้ ก็ต้องมี สังคหวัตถุ 4 ประการ หนึ่งในนั้นคือ ปิยะวาจา ปิยะวาจา ทำได้หลายอย่าง ทั้งแสดงออก ในทางคำพูด หรือ การกระทำ

ผมก็เห็นคุณหนู ให้กำลังใจกับคนอื่นๆ แบบนี้ แม้กระทั่งตัวผมเอง ที่ได้ประสบมา ผมขับรถได้ ไม่ดีเท่าไร แต่ก็มีคุณหนู คอยให้กำลังใจว่า ทำต่อไป กำลังดีขึ้นเรื่อยๆ และ ตัวคุณหนูเอง ก็ไม่ได้ หวังอะไรจากผมเลย เพราะผมก็ไม่มีอะไร จะให้ นอกจาก พิซซ่า กับ โค้ก ครับ มีแต่ผมจะหลอกถามคุณหนูนะครับ

ลองมาคุยกัน พบหน้าค่าตากันซิครับ เพราะ สิ่งที่รู้เห็น อาจะไ ม่ได้เป็นอย่างที่คิดก็ได้ครับ

บุคคลจะรู้ว่า มีศีลหรือไม่ ก็ต้องอยู่ร่วมกัน
    จะรู้กำลังใจกันได้ ก็ต้อง ทำงานด้วยกัน

นี่ผมไม่ได้พูดเองนะครับ จากพระไตรปิฏกเชียวละครับ สวัสดีครับ จะต้องรีบออกไปแล้ว เดี๋ยวรถติดครับ

14. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ใครไขปริศนาได้

ใครไขปริศนาได้ รับไปฟรี เครื่องสั่นๆ ของ ICEMAN หัวหน้าคณะปฏิรูป กระป๋องชาเล้นจ์

15. Toey_PRC

699
    1
    0
    ice สุดยอดหว่ะ คิดได้ไง

16. Bank blue coupe

758
    3
    0
    55555...........

17. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    สุดเท้าจริงๆนะคุณผู้คร่ำหวอด

ผมเองก็อยากตอบโต้กลับไปแรงๆอยู่หลอกนะ แต่มันไร้สาระอะ คนโตๆกันแล้ว ขอบใจที่พยายามแนะนำ อย่ามาทำตัวแบบหลบๆซ่อนนะ ออกมาคุยทำความรู้จักกันแบบเปิดเผยดีกว่า ผมยินดีรับฟังข้อแนะนำ

ปล. เข้ามาคุยแบบสร้างสรรค์กันนะครับ ท่านอื่นๆจะได้ไม่เซ็ง ผมหวังอยากให้ข้อความดูถูกผู้อื่น หมดไป.

18. NU53

641
    0
    0
    ไม่ใช่เกมพี่

ไม่ใช่Gameครับพี่ คนนี้ต่อว่าผมกลับอะ แต่ผมเชื่อคำพูดพี่Thana ที่เคยพูดไว้นะ ไม่อยากตอบกลับแบบไม่ดี จะได้มีแต่ข้อความที่สร้างสรรค์ๆ มากกว่านี้:p

19. a_mon01

481
    1
    0
    ดีแล้วครับพี่หนู พี่ทำถูกแล้ว

20. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ลึกลับ น่าสนใจ

21. NU53

641
    0
    0
    พี่ๆพี่

รู้สึกว่าพี่จะชอบของที่อยู่ลับๆจังนะพี่:p

22. Thana Thanakul

0
    0
    0
    yes,,,,,

คุณหนูทำถูกแล้วครับ

บุคคลที่โกรธตอบ ย่อมเลวกว่า บุคคลที่โกรธแล้ว
    บุคคลที่ด่าตอบ ย่อมเลวกว่า บุคคลที่ด่าแล้ว

การนิ่งเฉยต่อคำเสียดสี ด่าทอ ไม่ได้หมายความว่า เป็นผู้แพ้ครับ แต่เป็นผู้ชนะ การชนะความโกรธ และข่มความโกรธได้ เป็นการชนะเหนือสิ่งอื่นใด ในโลกครับ

23. 1234/5

12,19,13 19,19,5,18,4,4,1

24. Thana Thanakul

0
    0
    0
    thank you krub

แล้วมาพบกันวันที่ 28 นะครับ ครั้งนี้ ผมจะพยายาม ไม่ชนใครเลย แต่คุณลุง ห้าม ยืนอยู่ขอบสนามนะครับ ผมมือ ไม่แม่นเท่าใด แฮ่ะ แฮ่ะ

ICE kub เครื่องสั่นๆ หน่ะ เก็บไปเลยนะ

25. a_mon01

481
    1
    0
    งง ไม่รู้เรื่อง

26. Toey_PRC

699
    1
    0
    lsm sserdda
    ไปต่อยังไง!!!?

27. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    มาอีกแล้วครับท่าน

ปริศนา มาอีกแล้วครับท่าน

28. NU53

641
    0
    0
    Thank ผู้คร่ำหวอด

รหัสที่ว่าก็ msl address คือ 1096/1 งัยล่ะเพื่อนๆ

ถึงคุณผู้คร่ำหวอด ผมว่าสงบการตอบโต้กันแบบไร้ประโยชน์ดีกว่านะครับ มาคุยกันนะ ถ้าจะแนะนำอะไร ผมยินดีรับฟังครับ.. ส่วนวันที่28 ผมอยู่ทีม SPY นะครับ. มาชมที่สนามและทักทายกันได้

29. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    มีรางวัลให้ มีวิธีแจก แต่เก็บไว้ก่อน <<<<< รางวัลอะไรหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้