มานัดมิตติ้งเดือนตุลาคม กันดีกว่าพี่น้อง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    พี่เต้ยครับผมขอจองที่นั่งบนรถพี่ 2 ที่เลยครับพี่....................55555555555555555555+

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พี่ครับเท่าที่จำได้นี่มิตติ้งโซนนท์นี่ตั้งแต่สมัยพี่อาร์มอยู่เลยนะพี่ที่ร้านในสวน

จากนั้นก็ไม่เคยจัดแถวนี้อีกเลยมีแต่ เกษตร-นวมินทร์

แล้วก็บางนาไปจนถึงต่างจังหวัด

ผมก้ไม่ได้เกี่ยงเรื่องเดินทางนะแต่รู้สึกเล็กๆ

แค่นี้แหละที่อยากจะพูดแทนพวกเราโซนนนท์ :cool::cool::cool:

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อีกเรื่องนะครับ

เหล้ากะโซดาที่เหลือจากงานมิติต้งคราวที่แล้วยังอยู่นะเอาไปเปิดด้วยได้ป่าว

4. - -* ว่าไงว่ากาน เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย พูดไม่ออก

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :sad::sad::sad: รับทราบครับ และจะรับไว้พิจารณา ขอโทษทุกคนถ้าทำอะไรผิดพลาดไปบ้าง :cry:

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ใจเย็นๆ ครับเพื่อนๆ

ถึงแม้ว่าจะสถานที่ไกลไปหน่อยนึง แต่ว่าจุดประสงค์ของพวกเราชาว RT ก็คือการได้พบปะสังสรรค์เจอหน้าพูดคุยกันนะครับ เพราะว่าไม่ค่อยได้มีโอกาสเจอหน้ากันสักเท่าไหร่ แต่ครั้งนี้ผมคงไปด้วยไม่ได้ เพราะว่าติดภาระกิจต้องไปหัวหินกับที่บ้าน เลยไม่ได้ไป meeting ด้วย ต้องขอโทษเพื่อนๆ ด้วยที่ไปไม่ได้ และขอเสนอเลยนะครับว่า meeting เดือนหน้าควรที่จะไปจัดกันที่โซนนนท์บ้าง เพราะว่าเห็นร้านแถวพระราม 5 และข้ามสะพานพระราม 4 ไปเนี่ย มีร้านที่น่าสนใจหลายร้านเหมือนกันที่น่าสนใจ ครั้งหน้าเจอกันแน่นนอนครับผม :D:cool:

อ้อ!! เกือบลืมไปเลย meeting ในครั้งนี้ฝากติดตามเรื่องที่อยู่ของพี่ที่อยู่ อบต.อโพธิ์แก้วด้วยนะครับ เพื่อที่จะได้ดำเนินการจัดส่งรถเข็นไปให้พี่เขาส่งมอบให้ผู้ที่ใช้งานต่อไป.... ฝากด้วยนะครับ :D:cool:

แว่น_RUN@BOUT ถูกใจสิ่งนี้
  7. fatcat

fatcat New Member Member

3
    0
    0
    ลุยเลยลูกพี่จะได้ไปสมัครเข้าแก๊งด้วยคน

8. rung_nu

889
    2
    0
    ว่าไงว่าตามกันเลยครับพี่น้องคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    โถน้องแว่นใจน้อยไปได้ ไปไหนไปกัน ม่ะช่ายไง นนท์ก็ไปนอกรอบก้อได้ ยังไงเราก้อไปกันทั่วอยู่แว้วม่ะช่ายเหรอ........................ไปไหนไปกัน น่ะ RT Club

10. - -'' เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ก็ผลัดกันใกล้ผลัดกันไกลมั่ง ซิ ครับ

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ... ตกลงงานนี้มีใครจะไปบ้างครับ ขอทราบจำนวนหน่อย ...

ขอบคุณ

12. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่ไปครับ.....เพราะว่าแจ๊สลุยน้ำไม่ได้

ปล.รถเข้าศูนย์ยังม่ะได้ :mad::mad::mad::mad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2008
  13. rung_nu

889
    2
    0
    ลุยน้ำยังไงวะแว่น...............งง

14. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แจ๊สราคาเป็นแสนลุยน้ำแล้วพังอ่ะ........ทีหลังกูจะไม่ใช้ยี่ห้อนี้อีกเลยแม่งขับมอไซลุยครึ่งน่องยังไม่เป็นไรเลยนี่รถเก๋งราคาเป็นแสนๆลุยทีเดียวพัง......

15. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ปิ๊ก กะพี่หิน...คงไม่ได้ไปนะคะ ติดภาระกิจง่ะ

16. โผมก็ไม่ไปครับ ......... ( ขาเจ็บครับ )

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับทุกคน ขอบคุณที่ตอบกันมา ..... ยังไงก็มีผมกับก้อยไปนะครับพี่เต้ย แล้วเจอกัน

ปล. พี่เต้ยโทรไปแจ้งร้านให้หน่อยว่าที่จองไว้ 15 ที่อ่ะ คงไปไม่ถึงแล้ว ขอแค่ 7-8 ที่ก็พอ (จองไว้แค่นี้ยังไม่รู้จะไปกันถึงป่าวเลย 555+)

18. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เห้ออออออ.......เศร้าใจ

19. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้