กระทู้นี้ รวมรูปมิตติ้ง ประจำดือน นะครับ เอามาลงได้เลย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 21 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ไวๆๆหน่อยน้อง วัยรุ่นมันใจร้อน 5555

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    รถใคร สวยแหล่มแค่ไหน มาดูกันค้าบ
    ปล.ฝีมือท่านที่ปรึกษาใช้ได้นะเนี้ยย

DaySpeed และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    จัดต่อมายาวๆๆๆ

4. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    บรรยากาศในสนามค้าบ ก้อท่านที่ปรึกษาของเราอีกนั่นแหละ อิอิ
    ปล.สุดท้ายแล้วจิงๆค้าบ คงจะขาดตกบกพร่องอยู่พอสมควร ยังไงก้อต้องขออภัยจิงๆค้าบบ

ปิดท้ายด้วย รูปหลังใครก้อม่ายรู้ค้าบ อิอิ

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ง่ะ ตรู เปิด ไม่ได้ อ่ะ

รูป ไม่ ขึ้น

เซ็ง เป็ด ไป

7. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ขอบคูณเจ้าของ กล้องและตากล้องกับรูปสวยๆครับ

รูปถอดเสื้อละท่าน 555

รอดูอีกครับ มีอีก เรารู้ อิอิ

8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ทองปลิวมีหลายมุม ช่วยลงให้หมด หน่อย นะคร้าบบบบบบบบบบบ :D:D:D:D

9. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอบคุณ ค๊าบ

10. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    * * * อาโหย อาโหย ครายๆๆๆหนายครายได้แชมป์ * * *

* * * ขอดูรูปโหน่ย เอาอีกๆๆ * * *

11. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    yeh so good...:D:D:D

12. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ขอบคุณรูปสวยจริงๆ;)

13. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    รอรูป จากพี่ขวัญ คิคิ

14. อู๋B11

อู๋B11 New Member Member

244
    70
    0
    รายนั้นต้องรอเค้า resize รูปสักพักอ่ะคับ

เค้าไม่ค่อยชินกับโปรแกรม

ผมโทรถามแล้ว:D:D:D:D:D

15. Nu PhunG ka

Nu PhunG ka New Member Member

105
    80
    0
    เอารูปมาฝากพี่ BumpBy คร่ะ ท่าซะน่ารักเชี่ยว ชอบๆๆๆๆ :D :D :D

รูปสุดท้ายผึ้งจำไม่ได้ว่าเป้นเวลาของใคร

ตอนแรกว่าจาถ่ายเอาไว้ แร้วเอามาลงคู่กะคลิป

ว่าของใครวิ่งได้เท่าไหร่กานบ้าง...

ก้อเรยลองถ่ายกะน้องพลอยเล่นๆๆ

แต่...ทำมัยดูในกล้องมันไม่ชัดหว่า

พอเอามาลง มันดันเห้นชัดซะนี่!!! เซงเรย... -_-''

16. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    หนุกหนานกันจิงๆ อิจฉา มะได้ปายยย หวัดกิน งุงิงุงิ

17. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    อาบังผมคิดถึงอาบังจังเลยจำผมได้รึเปล่าขอบเหรียญที่อาบังให้มาครับเสียดายที่ผมไม่ได้ไปคลอง 5 ไว้เจอกันมิตติ้งคราวหน้าครับ

18. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รูป ขึ้น แล้ว เฟร๊ย

ขอบคุณ สำหรับ รูป

สวย ๆ นะ คร๊าบ

19. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    มันยังมีอีก อิอิ รีบเอามาลงเลยครับพี่ๆ

20. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    เอางั้นเลยเหรอพี่ อิอิ ผมไม่กล้าลง อะค้าบ เกรงจาย แต่ถ้าพี่โอเค ก้อจะจัดให้ค้าบบบบ

พอดีอัพไปเป็นร้อยรูปเลยพี่ติ่ง เลยเลือกๆมา เด๋วจัดห้ายเป็นกรณีพิเศษเลยก๊าบบบบ

21. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    อยากรู้ๆๆๆๆ

พี่เด่น..ได้กี่ วิ จ้ะ
    :cool:

22. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

แหล่ม เลยน้อง ยะ ฮู้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D:D

23. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ขอขอบคุณ SUNNY-THAILAND ด้วยนะคับสำหรับของรางวัลจากสปอนเซอร์ ผิดพลาดพลั้งไปประการใด ขออภัยด้วยนะคับ เพราะเพิ่งจะเคยวิ่งครั้งแรกนะคับ ชอบคุณครับ

24. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อ่า ... ที่มี สลิป วิ่ง 5500 รอบ อยู่ 16.4 อ่ะ

ไอ้รอบ ดี ตอน วิ่งฟรี เหยียบ ไป ที่ 7000 รอบ บอย ดันดูเวลา ไม่ทัน สลิป ก็ไม่มี แง่ม ๆๆ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

เออ แต่มองไปด้าน ซ้าย อัศจรรย์ บาส นั่ง อยู่ ได้ดู เปล่า ไม่รู้ :D

25. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ขอบคุณรูปหล่อหล่อคาบบบบบบ

26. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    คายถ่ายรูปว่ะสวยแหล่มจิงๆ :D

27. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    อะ อะ จัดให้แระค้าบ สำหรับ ทองปลิว collection อิอิ
    ปล.พี่หนุ่มค้าบ ตอนนี้ผมเข้า email ไม่ได้เรย เหมือนโดน spy หรือ virus เนี่ยแหละ แต่ฝากรูปไว้ให้แล้ว ถ้ามาเจอใน msn เด๋วผมส่งลิงค์ให้นะค้าบ

28. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    มาดูกันว่ามีใครบ้าง

จัดไป

29. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ต่อๆ

30. pizza racing

1,576
    533
    0
    ตามมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้