เปลี่ยนช่วงล่าง ปีกนก ลูกหมาก บูช ที่ first shock up

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย PSM"21, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ก็คนที่เค้าบ่นคนแรกไงพี่ เดี๋ยวนี้วาก็ไม่ได้ไปร้านนั้นอีกเลย ไม่ไหวแพง

2. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    แล้วใครเคยเปลี่ยนพวกบูทช่วงล่างแบบ ทั้งหมดเลย มันประมาณเท่าไรหรอครับ แล้ว ใครเคย ใช้บริการ พรเทพโช๊คอัพ สุขสวัสดิ์ บ้างไหมครับเป็นอย่างไร พอดีใกล้บ้านอยากไปเปลี่ยนเหมือนกัน

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    55555+ กระทู้2008 ฮามาก แต่...เรื่องอู่ที่พวกเราไปใช้บริการแล้วทำยังกะพวกเราไปขอส่วนบุญแบบนี้ผมก้อเพิ่งได้อ่านนะ ดีคับดี เพื่อนๆทั่นอื่นได้ไม่ต้องไปตกเป็นเหยื่อ เอาตังค์ไปให้มันแท้ๆกลับกวนส้น หลีกๆได้ก้อดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้