ไปติดกรอบช่องแอร์ R10 มาแล้ว...

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ผมว่ามันกระปิดประปอยนะ จากที่พี่หม่อมว่าอ่ะครับ
    เฮ้อ อยากจะแต่งรถก็มีแต่เรื่องเสียเงิน
    จนแล้วเนี่ย 555

แล้วถ้าจะเปลี่ยนกันชนมาใส่ตัวนั้น กับกันชนตัวเดิมแล้วเปลี่ยนแค่โคมกันชน
    พี่หม่อมว่าอันไหน work กว่ากัน

2. Udong

319
    0
    0

ผมว่าอันที่มีลิ้นดูดีกว่าอันที่มันโล้นๆเยอะเลย

เฮ้อ

แล้วราคามันจะต่างกันอีกประมาณเท่าไหร่อ่ะเนี่ย???

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อันนี้ไม่ทราบได้..ขึ้นอยู่ที่ว่า..ท่านต้องการแบบไหน..ชอบแบบไหน..มากกว่า..อยากทำรถแบบ..งบต่ำกินงบสูง..ลงทุนน้อยๆแต่เน้นไอเดียเป็นหลัก..หรือแบบพวกมากลากไป..ส่วนใหญ่ชอบแบบไหน..ก็ไปหามาใส่แบบนั้น..เหมือนพวงมาลัยก้านยก..:confused:..สถาปัตยกรรมการออกแบบเหล็กสามก้าน..เจอะรู..หุ้มหนังกลับ..แต่คนใช้รถ..ใช้ในเมือง..แถมยังไทยแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์..นิ้วสั้นๆ..
    ไฟล่ง..ไฟเลี้ยวอะไรไม่รู้..อยากใช้อยู่แต่เกี่ยวไม่ถึง..เฮ้ออออออออออ

เปลี่ยนโคมกันชนแบบที่ไม่ใช่โคมหลอก..ก็ข้างละ 1000 คู่ล่ะ 1500 สังเกตุดูน่ะ..ส่วนใหญ่ไม่ว่ารุ่นไหนผมก็บอกราคาเนี้ย..ลองไปเดินดูล่ะกัน

จะเปลี่ยนกันชน ค่ากันชน+โคมกันชน ไม่ว่าจะเป็นหน้าตัวไหนก็ราคาไม่เกิน 2500 ค่าทำสีอีก..อย่างว่าถ้าชอบแบบไหนก็ใส่แบบนั้น.

อ่ะ..เห็นล่ะ

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    วันก่อนเห็นพี่ฉะ..บ่น..บ่น..เรื่องบอรด์มั่วๆอยู่..เออ..จริงว่ะ..
    ช่วงนี้ท่านกิ๊ฟ(ใหญ่) คงไม่ค่อยว่าง..เข้ามาดูแล..เรามาช่วยๆกันดูดีกว่า

เอาเป็นว่ากระทู้ไหนคุยเรื่องไหน..ก็เอาเป็นเรื่องๆให้ตรงหัวข้อดีกว่า..เพราะหลังๆเปิดดูเองก็..งง..งง..กระทู้อยู่เหมือนกัน

เรื่องแต่ง R10 เอาเป็นว่าเราย้ายไปคุยกันที่ กระทู้ "จับ R10 มาแต่งยังไงให้สวย"
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8161143#post8161143
    ดีกว่าจะได้อยู่เป็นที่เป็นทาง..เนอะ..เนอะ..

ปล.เจ้าต้นกันชนแบบที่ว่าไว้จะหาดูไว้ให้ล่ะกัน น่าจะมีอยู่น่ะ

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เหนด้วยครับพี่หม่อม..ฮิอิ

ดันๆ

7. Udong

319
    0
    0
    ok ครับผม

ขอโทดด้วยนะครับ

8. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    พี่หม่อมครับมันยังมีอยู่ไหมอะกรอบแอร์เนี่ยอันเก่ามันสุดจะทนแล้วครับ

9. PeMhom

1,163
    3
    0

วันนี้ยังมีครับ..แต่..วันหน้า..ไม่มีใครหยั่งรู้อนาคต..ไม่รู้ว่าวันหน้ามันจะยังมีอีกหรือเปล่า..:D:D:D:D

10. jack1356

jack1356 Member Member

48
    0
    6
    ยังมีเหลือสักชุดไหมคับ

11. PeMhom

1,163
    3
    0
    ยังเหลือครับ..แต่ไม่เยอะแล้วล่ะ..เก็บจนแตก..เช็คหลังสุด..
    รวมเป็นชุดได้อีกแค่..5..ชุดสุดท้ายแล้วล่ะ..

12. PeMhom

1,163
    3
    0
    จากผลตอบรับดีเกินคาด......เหลือชุดสุดท้ายแล้วครับ...

13. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    พี่หม่อมครับแล้วไอ้กรอบช่องแอร์เนี่ยคิดจะทำกันอีกปะครับ
    ทำเถอะนะพี่ของผมแย่แล้วและผมก็เชื่อว่ามีอีกหลายคนที่ต้องการมันอยู่

14. PeMhom

1,163
    3
    0
    มีกั๊กไว้ 2 ชุด อยากได้เอาไปใช้ก่อนก็ได้..

15. Udong

319
    0
    0
    มีกั๊กด้วย???

16. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เอาไปใช้ฟรีๆก่อนได้ปะครับ

17. PeMhom

1,163
    3
    0
    ว่าไปก็ได้อยู่น่ะ..แต่ถ้ารถเสร็จผมขอคืนน่ะ..

18. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0

พี่หม่อมใจดีจัง

19. PeMhom

1,163
    3
    0
    นึกแล้วช้ำใจ..ไหว้วานพี่กลอฟ์..ขึ้นโมลทำให้..20 ชุด..ขายได้ทั้งปี..ปิดงานหน้ากากช่องแอร์นี่..แบ่งกัน..รถคันบ้านหลังแล้วน่ะเนี้ย..ให้มันได้อย่างนี้สิ..:p:p:p

20. hahar_toi

hahar_toi New Member Member

5
    0
    0
    ต้องการอยู่พอดีเลยคับ ยังมีอีกไหมคับพี่หม่อง กะว่าสิ้นเดือนนี้จะขอสักชุดอยู่พอดีเลย

ของเดิมผมเห็นแล้วมันทรมานใจจิงๆคับ

ถ้ายังมีอยู่ช่วยรายงานด้วยนะคับ ขอบพระคุณคราบ..........

21. PeMhom

1,163
    3
    0
    มีท่านไหนอยากได้อีกบ้างครับ..จะได้จัดการให้ทีเดียว

22. hahar_toi

5
    0
    0
    ผม ต้อย คาบต้องการจริงคาบ ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่หม่อม

ถ้าได้แล้วยังไงรบกวนแจ้งในกระทู้ไว้เลยนะคับ

23. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไปหัดลูกคอซ้อมเสียง..ร้องเพลง"รอ"..ได้เลยครับท่าน..:D:D:D

24. hahar_toi

5
    0
    0
    รอ..ร้อ.......รอ อีกนานไหมคับพี่

25. PeMhom

1,163
    3
    0
    ส่งชิ้นงานให้พ่อศิลปินเอกทำให้แล้วครับ..คงร้องเพลง..รอ..ร้อ..รอ..ได้หลายเที่ยวอยู่..:D:D:D

26. PeMhom

1,163
    3
    0
    อยากได้ให้คลิกที่รูปภาพเข้าไปลงชื่อจองเลยครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2009
  27. pach.R10

pach.R10 New Member Member

3
    0
    0
    หายุเหมือนกนคับ หนัง จรเข้ เรย คัย เหอะๆ ดูแล้ว เละเทะ คับ สี่น อัน มันเท่ารัย คับ

28. somnuck

somnuck New Member Member

1
    0
    0
    ขออนุญาติ แนะนำตัวสมาชิกใหม่ สมนึก ครับ ใช้ พรีเซีย R10 1993GA16 สีบรอนทองครับ
    แอบติดตามข่าวสารของเพื่อน ๆสมาชิกตลอดครับ

เรียนพีหม่อม ยังพอมีกรอบช่องแอร์เหลืออยู่บ้างไหมครับ ทั้งชุดเลยครับ ไม่ทราบว่าผมจะติดต่อพี่หม่อมโดยตรงจะเป็นการรบกวนหรือเปล่าครับ
    มือถือผม 089-8101635 ของพี่เบอร์ อะไรครับ รบกวนหน่อยเผื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

29. PeMhom

1,163
    3
    0
    พึ่งเปิดอ่าน..ขอโทษทีครับ..

เรื่องหน้ากากช่องแอร์..ไว้ได้เรื่องยังไงจะรีบแจ้งครับ..

30. popeye28

popeye28 New Member Member

2
    0
    0
    มีหน้ากากแอร์อีกไหมครับ อยากได้เหมือนกัน 0817949396

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้