ไปติดกรอบช่องแอร์ R10 มาแล้ว...

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    อืมมมม ... ขออภัยครับ ... :D

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    หมดปัญหาเรื่องหน้ากากช่องแอร์ไปอีกหนึ่ง กับ R 10 คันสวยของท่านเจน

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ไปไงมาไงหว่าพี่เจนแปลว่าแอบซุ่มมาดูบอดอยู่บ่อยๆเเน่เนี่ย..ว่างๆมามีตติ้งด้วยนะครับพี่เจนเเละก็พี่แป้งด้วยอ่ะนะ

4. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    เออ...พี่หม่อมในลิ้นชักเกะ มีกุญแจหมุนได้เป็นสวิทเปิดปิดอาไรครับอยู่กลางเกะด้านบนเลยฮะ
    และอีกอย่างมีที่ปรับเหมือนปรับน้ำยาแอร์ป่าวพี่อีกอัน
    ส่วนเรื่องกลิ่นค่อยยังชั่วแล้วฮะ แต่ว่าเอาซิลิโคนสีขาวไปอุดได้มะฮะจะเป็นไรมั้ยเอ่ย
    เมื่อตะกี้อาทิตย์นั้นที่หายไปเพราะโน๊ตบุ๊คเจ๊งหายหมดในFavoritesเลยต้องค้นหากันใหม่ทั้งกระบวยเลยพี่ตอนนี้กลับมาแล้วฮะ ทักทายทุกคนนะฮะ
    ไม่รู้เลยว่ามีมีทติ้งเสาร์ที่ผ่านมา อดได้ไปเอาช่องแอร์เลย

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    นึกไม่ออกครับ ลองถ่ายรูปมาดูหน่อยครับ
    เหมือนจะโดนคาถามาตราฐานช่างแอร์ ไล่สายไม่รอด ต่อตรงซะ หน้าจอดิจิตอลเอาไว้โชว์ เทห์ๆ ตัวคอนโทรลตัวจริงไปซ่อนอยู่ในเก๊ะ 555
    ส่วนช่องอากาศลมเข้าจากภายนอก ลองดูก่อนครับว่ายางเค้าเปื่อยไปมากไหม แล้วปิดตายเลยก็ได้ครับ จี้ปิดแล้วชัก ซอกเก็ตนั้นออกเลยครับ

6. anokbudu

anokbudu New Member Member

1
    0
    0
    ผมเอาด้วยคน 1 ชุด

ราคาเท่าไรครับ อยากได้ลายเคฟล่าคับผมอยู่ต่างจังหวัดจัดส่งมาได้มั้ยครับ ปล อยากได้มากกกกกกกก 089-4660181 0855827127

7. PeMhom

1,163
    3
    0
    จัดให้ครับ
    คลับเรามีสมาชิกถึงปัตตานีเลยน่ะครับเดี๋ยวนี้:)

8. PeMhom

1,163
    3
    0
    อัพ ครับ.........
    รีบๆกันหน่อยน่ะ....ของมีจำกัด....
    หมดแล้วหมดเลยครับ.....มาถามทีหลังไม่มีแล้วน่ะครับ

ต่อเนื่องครับ...มีกาบภายในตัวรถ เข้าชุดกันเลยด้วย..ไว้ถ่ายรูปมาลงให้ดูครับ...

9. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ผมอยากได้บ้างอ่ะครับ

ราคารวมติดตั้งอะไรด้วยเท่าไหร่อ่ะครับ

แหงะๆ

ชอบๆ

แล้วตอนนี้ยังมีของอยู่ไหมครับ

สนใจจริงๆครับ

[email protected]

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    ราคาพร้อมติดตั้ง 1,500 ครับ เหลือไม่มากแล้วครับ
    ผมทำแตกคามือตอนใส่ก็หลายชิ้นอยู่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2008
  11. Udong

319
    0
    0
    งั้นผมขอจองชุดนึงได้ไหมอ่ะครับ อยากได้จริงๆ

12. PeMhom

1,163
    3
    0

ไม่เก็บ...มีเท่าไร..จะขายให้หมด...ไม่มีที่เก็บ..
    รถก็มีคันเดียว..ไม่รุจะเก็บไปทำไม..:D :D :D แจ้งไว้ก่อน ว่างก็เข้ามาเอาครับ

ใจเย็นกันได้ครับ...อาการแบบนี้ เหลือพอสมาชิกในคลับอยู่ :)

หมั่นไส้..คนตุน กันสาด..ขอซื้อมันก็ไม่ขาย..เอาของไปแลกมันก็ไม่ยอม..เจ็บใจ๋..เจ็บใจ..บ่นหน่อยเถอะว่ะ :D

13. jeff03

610
    1
    0
    กาบบันได .. เห็นแล้ว สวยครับ ... :)

14. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไปเห็นอันไหนหว่า???
    เมื่อวาน...เจ้าคันนั้นมันไม่อยู่..นิ..

15. ลงรูปให้ดูหน่อยได้ป่ะครับพี่หม่อม อยากเห็นจะได้เข้าไปเอาที่ร้านเลยครับ

16. jeff03

610
    1
    0
    [/SIZE]
    เห็นอยู่ในตู้โชว์ครับ มีโลโก้ nissmo ด้วย ... หรือดูผิดซะเรา ...:rolleyes::

17. PeMhom

1,163
    3
    0
    รูปอะไรคร้าบบบบบบบบบ......
    รูปหน้ากากช่องแอร์ ดูได้ที่ปักหมุดขายของด้านบนครับ รูปกาบบันได R 10 รถคันที่ทำไว้เอาไปจอดที่อื่นอยู่
    ไว้ถ่ายรูปเอามาอวดกันครับ :D

ของ A 31 คร้าบบบบบบ
    อยากได้ต้องรอรวมหลายๆชิ้น จะสั่งให้ครับ
    เชื่อหัวอ้ายเรืองสิ..ตรงรุ่น..ญี่ปง..ญี่ปุ่น..อะไรน่ะไม่ใช่ทั้งนั้น..สั่งทำเอาในบ้านเรานี่ล่ะ..
    แถมส่งออกสวนไปให้..อ้ายแจ๊ป..มันเอาไปใส่อีกตังหาก..พอมันใช้จนเก่า..มันก็ลงเรือ..กลับมาขายเป็นของขั้นเทพ..
    ขายที่ประเทศ..สา-ระ-ขัน..อุ๊ย....โหย๊ย...พลั้งปาก...จุ๊ๆเงียบไว้เน้อ.....

18. Udong

319
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่หม่อม ในที่สุดช่องแอร์ของผมก็ดูดีขึ้นเยอะ

ขอบคุนคับ

ว่าแต่ผมมีปัญหาว่าแต่ก่อนแอร์มันเคยพังแล้วมีคนเอาไปทำมันเป็นแอร์เน่าๆแล้วอ่ะครับ

อยากรู้ว่าถ้าจะกลับมาใช้แอร์ดิจิตอลเหมือนเดิมจะต้องเสียประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

19. PeMhom

1,163
    3
    0
    ลองเล่นกับเค้าดู...สงสัยหรือมีปัญหายังไง..โทรมาน้องเอ๊ย
    ปรึกษากันก่อน..ไม่ยากหรอก..

20. Udong

319
    0
    0
    ก็อยากได้เหมือนกันอ่ะครับ

แต่ว่างบเดือนนี้หมดละ

สงสัยต้องรอเดือนหน้าละ

21. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    อย่าลืมของผมนะพี่หม่อม มีทติ้งไปเอาจริงจริงนะ

22. PeMhom

1,163
    3
    0
    ป๊าดดดดดดดดดดด...โธ่...พึงโผล่...น่ะ..ท่าน โจ
    โทรหาก็ไม่รับ..อาทิตย์ก่อนขึ้นไปที่ไร่..ว่าจะเอาไปให้เลย..ติดต่อไม่ได้ซะนี่..
    :D

หนาวได้ใจมากกกกกกกกกกกขอบอก..

23. PeMhom

1,163
    3
    0

เขี่ย ตรูจัง เจ้านี่...ไม่ขายก็อย่าเขี่ยดิว่ะ

พฤหัส-ศุกร์-เสาร์ นี่มีไปไหนไหมเจ้าต้น....เปิดร้านใหม่...ของชำร่วยเป็น..เสื้อ A&F ..สนป่ะ..บอกแล้ว น่ะโว๊ย

นี่รูปพวงมาลัย...เจ้าเอย...เจอแล้วแต่ยังไม่ได้ไปเอา..ดูรูป..เบลอ..เบลอ..ไปก่อน..กลัวหาย..แลกกันสาดเอาป่ะ
    :D

24. PeMhom

1,163
    3
    0
    อยากได้...ขายเถอะน่ะ...คนกันเองเนี้ยซื้อแพงหน่อยก็ยอมว่ะ

25. Udong

319
    0
    0
    อยากเห็นว่าใส่กันสาดแล้วเป็นไงอ่ะครับ

มีใครใส่บ้างอ่ะครับ

ถ่ายรูปมาให้ผมดูหน่อยได้ป่าว??

26. Udong

319
    0
    0
    อ่า

อยากได้เหมือนกัน

หายากเวอร์

27. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    พี่หม่อม

มีหน้ากากแอร์ saijo denki หรือเปล่า

เอาแถวนึง หุ้มเคฟร่าแดงนะ

28. PeMhom

1,163
    3
    0
    มันไม่เหมือนที่อยู่ในร้านเหรอว่ะ..ตรูว่าชิ้นเดียวกันล่ะ..อย่างนั้นเลย

อีกเรื่อง..ว่างเข้ามาใส่กันสาดให้หน่อย..กันสาดยังหาไม่ได้..เอาของเอ็งมาใส่ก่อน..ผ่อนทีหลัง :D

มีอยู่ครับพี่บุ๊ค หน้ากากแอร์ saijo denki แต่ขนาด 12000 BTU น่ะพี่น่ะ..มีเหลือชิ้นเดียว..ขนาดเดียว..แต่เป็นลาย..คิตตี้..น่ะพี่น่ะ..พอไหวไหม

29. Udong

319
    0
    0
    พี่หม่อมคร้าบ

แล้วไฟ spotlight ของกันชนในรูป กับกันชนแบบทรงเดิมๆของมัน

อันไหนสว่างกว่ากัน

30. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไฟอันตามรูปมันเป็นโปรเจคเตอร์อ่ะ..แสงมันออกเป็นเส้นแนวนอน..
    น่าจะสาดเกาะพื้นได้ดีกว่า..วันก่อนไปเจอโคมแบบโปรเจคเตอร์นี่ล่ะแต่มันมีช่องใส่กับหลอด H7 ข้างๆมันอีกช่อง..แต่โคมที่ผมมีช่องที่ว่ามันเป็นโคมหลอกนี่สิ..Nissan นี่ยังไง..แค่ไฟมันยังซอยออฟชั่น ขยับไปเรื่อยเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้