อยากให้ฝนตก

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bob_powerslide, 20 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    นั่นนะสิครับท่าน ICE :D

2. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    สงครามระหว่างหญ้าอ่อนกับหญ้าแห้ง จะเกิดขึ้นแล้วครับ
    หญ้าอ่อน มีคุณสมบัติดังนี้ หวาน นิ่ม กินง่าย
    หญ้าแห้ง มีคุณสมบัติดังนี้ ติดไฟ( )ง่าย กินแล้วร้อนแรงซู่ซ่า

:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2006
  3. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    กระทู้นี้มันHOTจริงๆ

4. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    แล้วถ้าวัวไม่กินหญ้าเลยละ?!:eek:

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เพิ่มเติม

พี่เชียร์หญ้าแห้ง เต้ยสู้ๆๆ ( อุ๊ป เผลบอกชื่อซะแล้ว) :D

6. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    มันก็อดตายสิน้อง :D ยังไงมันก็ต้องกิน ไม่ก็กินทั้งคู่เลย :D

เอ้ แต่ที่พูดถึงนี่ใช่วัวหรอ :eek:

แต่ผมเนี่ยเปรียบเสมือนหญ้าแห้งที่รอน้ำค้างจากฝนตก ( ขอข้าวเหนียว ส้มตำ ไก่ย่าง ห่อสุดท้ายละ :p )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2006
  7. ไมเคิล

39
    0
    0
    555555555555555555555:D
    เห็นด้วย!! แต่ว่าหญ้าอ่อนก้ต้องใช้เวลาโตขึ้นเพื่อที่จะให้สารอาหารที่ถูกต้องสำรับวัวตัวนี้:D

8. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    เกิดอะไรกันขึ้นเหรอกั๊บ หญ้าอ่อน หญ้าแห้ง ผมหล่ะงง แล้วพี่หนูเอาผมไปเกี่ยวอะไรด้วย ผมม๊ะช่ายหญ้าแห้งสำหรับวัวในฟาร์มนะกั๊บ ผมมันหญ้าสดสำหรับโคสาวมาเคี้ยว ลองเคี้ยวหญ้าสดดูก่อนสิจ๊ะ หญ้าอ่อนพึ่งเติบโตสารอาหารยังไม่ครบ;) ;) ;)
    ปล.ใช้คำพูด ผิดไปนิดเดียว อย่าโกรธกันนะกั๊บ แก้ให้แล้ว ภาษาไทยมันดิ้นได้ จะจีบอะไรกัน ผมไม่เกี่ยวนะกั๊บ ตามสบาย:D :cool:
    ปล. เห็นหน้า ก็กลัวแล้วกั๊บ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2006
  9. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    5555
    ลองเคี้ยวหญ้าสดดูก่อนสิจ๊ะ แล้วจะรู้ว่าหญ้าอ่อน หน่ะมันของพึ่งขึ้น

10. ไมเคิล

39
    0
    0
    เดี๋ยวระวังหญ้าสดจะได้กินหญ้ากลางสนาม msl นะครับ!!!!! :D 555555555555555

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    อุ๊ย กลัวแล้วคร้าบบบบ:D

12. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Chill Chill หน่อยก็ได้

อืม....ช.ม.นี้ไมเคิลมาเเรงแซงทางโค้งจริงๆครับ

ป.ล. อย่าไปซีเรียสครับ เพราะ ---->นารีมีมากเหมือนฝูงลิง<----:)

13. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    พูดเรื่องอาไรกันหลอครับนั้น....ผมไม่รู้เรื่องเลย...แบ่งๆกันไปนะครับ ระวังมีสารฆ่าแมลงนะคร้าบบบ

14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    5 5 5 เรื่องยาวครับเรื่องยาววววว

15. NU53

641
    0
    0
    ก๊ากกกกกกกก

เอ้า...จะให้ลองเคี้ยวเหรอ หญ้าสดน่ะ เอามาดิเดี๋ยวจะลองเคี้ยวดู:D โค-ต-ระ ชอบการตอบของเอ็งว่ะเต้ย...

16. NU53

641
    0
    0
    ช่างกล้า

จัดให้หน่อยเต้ย อยากชมการขับเขี้ยวแบบถึงพริก ถึงขิง:cool: อาจขอร่วมแจมด้วย:eek:

17. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ฮืมๆ....แย่งกันกินหญ้าสด กับ หญ้าอ่อน กันใหญ่เลย....:eek:
    ตอนนี้หญ้าคงจะหมดฟาร์ม ถ้างั้นผมว่าไว้รอหญ้าชุดใหม่ จะดีกว่าไหม....:D อาจจะสดๆอ่อนๆ เลยนะคร๊าบบบ

18. Toey_PRC

699
    1
    0
    ผม ไม่ ได้ เอี่ยวอะ ไรด้วยนะ กั๊บ พี่หนูชง เรื่องขึ้นมา เอง เดียวคน เข้า ใจผิดหมด น้องๆเค้าจะแตกคอกัน ได้นา ยิ่ง เริ่มจีบกัน ใหม่ๆ กำ ลังกระ เง้ากระ งอดกัน
    ยิ่ง เรื่อง แข่งคาร์ ทตัดหญ้าข้างสนามผมหล่ะ ขอตัว กั๊บฝี ไม้รายมือผม แค่ปลายๆ แถว อาย เพื่อนๆ น้องๆ ป่าวๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2006
  19. NU53

641
    0
    0
    รบกวนด้วย

งั้นพี่ขอวิ่งดมควัน ยอดทักษะอย่างเต้ยนะ :D ใกล้แข่งแล้วไม่ค่อยซ้อมเลยนะเต้ย เอาแรงไปทำอารายหมด.;)

20. Toey_PRC

699
    1
    0
    5555

ฮ่าๆๆๆ แรงหน่ะมีครับ แต่ที่ไม่มีหน่ะ.. เงินในกระเป๋าครับพี่

21. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    นับถือๆ

โห :eek: ... พี่เต้ยของพวกเรานี่ช่างใจบุญจิงๆคับ ถึงขนาดเอาเงินไปทำบุญส่งเสริมค่าเล่าเรียนของน้องๆที่ด้อยโอกาสในการศึกษา จนเงินหมดเลยนะคับ ช่างเปนบุคคลที่น่านับถือมากเลยยนะคับ ขับคาร์ทก้อเก่งแถมยังใจบุญหยั่งงี้ ขอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ช่วยกันปรบมือเปนกำลังใจให้แก่ ... นักบุญแห่งรัตติกาลหน่อยนะคร้าบบบ :p

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :D พี่เชียร์หญ้าแห้ง หรือว่าชอบกินหญ้าแห้ง:rolleyes:

อุ๊ป เผลอบอกความในใจหนูไป :)

23. Toey_PRC

699
    1
    0
    งงอะพี่:eek:

24. a_mon01

481
    1
    0
    แปะๆๆๆๆ ชอบๆ

25. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ที่ msl มีทำพิธี แรกนาขวัญกัน ด้วยหรอครับ 5555555555555

26. Bob_powerslide

167
    0
    0
    โอ้ว นินจาอารัยทำไมตาสวยจัง :D

27. a_mon01

481
    1
    0

อย่างนี้ต้องดูใกล้ๆ จาได้เห็นตาชัดๆว่าสวยจริงไหม:D :D :D :D

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38

พี่แซวเจ้าหนูไงเต้ย

29. NU53

641
    0
    0
    ฝากถึงพี่กิตติครับ

มีน้องที่เป็นช่างที่สนาม MSL คนนึ่งฝากถามมา( น้องเค้าไม่กล้าคุยกับพี่kitti อ่ะ) ต้องการซื้อรองเท้า Stuttgart แบบในรูป ในราคาพิเศษ พี่จัดให้น้องเค้าได้เปล่าครับ น้องเค้าจะได้มีรองเท้าสวยๆ ทนๆ ใส่สมใจ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้