Gymkhana ชิงแชมป์ประเทศไทย อาทิตย์ 29 ต.ค.

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย 4 สูบ 16 วาล์ว, 19 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popdazzle

popdazzle New Member Member

15
    0
    0
    ระวังไว้นิดนึง คือ ระวังจะติดใจนักเเข่งนะ:eek: :eek: :eek:

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    ซะงั้นนะ
    :D
    [email protected]

3. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    เย่!! รูปมาแว้วมีเราด้วย
    ฝากตัวค่ะนักแข่งหน้าใหม่แต่ใจเต็ม 100 ค่ะ
    แงะ....ดีใจเกินเหตุ

4. RG37

302
    2
    0
  5. khun te'

110
    4
    0
    sure!!!
    thank ka
    พี่ๆน่ารักกันทุกคนเลยเป็นกันเองดี....ชอบชอบ
    ขอบคุณที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีนะค่ะ
    แล้วเจอกันสนามต่อไปค่ะ :)

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เจอกันงาน ออโต้สเปเชี่ยลแล้วกัน ขอไปชม Super car สนามสุดท้ายก่อนแล้วกัน อิอิ

7. khun te'

110
    4
    0
    อยากไปดู super car สนามสุดท้ายมั่งอะค่ะ
    แง้!! แต่อยากแข่งมากกว่า
    ใครไปดูเก็บภาพมาฝากบ้างนะค่ะ
    อยากไป...อยากไป....
    แงะ

8. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :cool:

ยังปวดแขนอยู่เลยเนี่ย

ต้องขอชมว่าทีมThaidriver ถ่ายรูปเจ๋งจริงๆ เยอะดีด้วย:D

9. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ถ่ายสวยจริงด้วยครับ:p :p

10. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    โอ้ว !! นั่น line จิมคาหน้า ร๋อนั่น!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ขอคาราวะ นักแข่งจิมคาน่า ทุกท่านเลย ... ทำได้ไง จำ line กันได้ยังไงนั่น!!

แค่เราเห็นไพล่อนเกิน 5 ตัวก้ เอ๋อ รับประทาน แล้วค่ะ ...

อยากเก่งจิมคาน่ามั่งอ่ะ ... ลองหัดดูตั้งหลายรอบ แต่ฝีมือก้มีแต่ถอยหลัง ...

ใจร้อน แล้ววิ่งหลุด line ทุกทีเล้ย ... เฮ้อ .. เศร้าใจ!!

11. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    สนามหน้าวันที่ 3 ธันวาคม มาลองสิครับ.........มีรุ่นรถกลางให้นะครับ...........:p

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หนีไปดู Souped up กันหมดแหงๆ :D

13. RG37

302
    2
    0
    มาลองเรย ปอย
    มี vios ใส่ยาง slick ให้ขับค่ะ
    สบายๆ ชิวๆ กระโดดขึ้นไปขับได้เรย
    แล้วจะติดใจ เหมือนใครบางคน
    อิอิ อุอุ อะอะ

14. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    วันที่ 3 ร๋อคะ ?? อื้มม์ น่าสนแฮ๊ะ ฮ่า ฮ่า .... อิอิ ....

----------------------------------------

VIOS ยางสลิค??? โอ้ว!!! จิงดิ ??

แล้วรถใคร ทำไมให้เอามาขับถลุงได้ร๋อ???

15. khun te'

110
    4
    0
    นี่เมื่อคืนดูปอยในevochallengeด้วย
    เจ๋งอะใจถึงโคตรไม่เบรกเลยนะ ขนาดถรเสียหลักยังทำได้ดีเลย ชอบๆไว้สอนเต้บ้างจิ..ฮิฮิ
    มาเล่นจิมด้วยกันจิเต้จะได้มีเพื่อนด้วย....มานะๆ
    แล้วเจอกัน.....บับบายค่ะ

16. = : SinKiDs : =

211
    2
    0
    ฮ่า ฮ่า เอางั้นเลยนะ ขอบคุนม๊าก อิอิ

จิมฯ ร๋อ ไม่ไหวล่ะเต้ .... ปอย กลัว ไพล่อนอ่ะดิ ... อัลไซเมอร์ ความจำสั้นอ่ะ .... -_-'

17. RG37

302
    2
    0
    รถของผู้จัดเช่ามาให้ถลุงเรยคับ
    หนุกหนานๆ

18. khun te'

110
    4
    0
    ปอยจ๋า ฉายาเต้อะน้องปลาทอง...55....หลงรายเป็นกิจวัต
    ไปแข่งครั้งที่แล้วก็ไปสร้างลายใหม่มา5555
    เล่นเถอะสนุกจะตายมาเล่นเป็นเพื่อนกันไง
    2 สาวนักแข่ง 2 ปลาทองจอมหลงลาย:D :D :D

19. RG37

302
    2
    0
    ha ha ha
    เอาจิๆ

เดี๋ยวสนามหน้า เอา sakura ไปให้กิน บำรุงๆ ดีมะ

20. khun te'

110
    4
    0
    เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อย........:mad:
    ถึงจะเป็นปลาทอง.....แต่ก็ใจสู้
    ครั้งหน้าเจอกันจะสร้างลายใหม่ให้ดู....5555
    :D :D แง๊บ...แง๊บ...
    ฝากไว้ก่อนวันหลังจะเอาคืน:eek:

21. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ยังไง ก็ขอแบบที่เร็วๆหน่อยนะครับ อยากวิ่งแบบที่มีครบทุกแบบครับ

ขอบคุณครับ

22. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ว้าวน่าสนุกนะครับเนี่ย

23. Super Colt

2,980
    11
    0
    สนามนี้คาดว่าสนุกแน่นอน :cool: :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้