วันนี้ผมเห็นประโยชน์ของเครื่อง 1j GTE เต็มๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    แฟนออกมา บวมไหมเนี้ย บางคนแพ้น้ำเกลือ ได้น้ำ (เกลือ) ออกมาทีไร อวบขึ้น ทุกคนเลย ถ้าตรงนั้น (อก) อวบขึ้นก็ดีไป อิอิ

2. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    อึดดดเลยล่ะครับ ช่วงนี้พาบำรุง กินๆๆๆทั้งวัน

3. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ว่าแต่ ลืมถามไปเลย ว่าแฟนคนไหนว่ะ :D:D:D

4. we_zaa

1,358
    33
    0
    ผมก็เคยมีเพื่อนเข้าโรงบาล ผู้หญิงนี่แหละ ออกมาเป็นตุ่มเลย เดือนนึง

5. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ดีนะเนี่ยแฟนไม่ได้เข้าเวป :D

6. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    แฟนประทับใจน่าดู ผมก็ไม่สนรถเหมือนกัน ขอให้ช่วยแฟนได้ก็เคแล้ว

7. we_zaa

1,358
    33
    0
    เคยขับโหดๆ เหมือนกัน เชื่อมั้ยใจหายแว๊บ ไฟแล๊บออกทางฝากระโปรง คิดว่าเอาแล้ว ไปแล้วเครื่องกรู พอ ไป จอดเปิด โปงดู เจอไอ้หลักที่กั้นแบตอะครับ มันไปจี้โดน ขั้วแบต เลยขันออกมันสะเลย เล่นเอาใจหาย

8. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เห็นด้วยคับ เคยเหมือนกัน ยิ่งเวลาทะเลาะกะแฟน แล้วไปง้อนะ แป๊บเดียวถึง ฮ่า ๆ ๆ

9. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    จังหวะทะเลาะ ก็เคยมาแล้ว แต่ตอนนั้น ขับB11 เครื่อง ga15 รถหมุนแล้วก็ไปฝาดกับแท็กซี่ (ตั้งใจ) ถ้าตอนนั้นเป็นเครื่องเจ คงหนักกว่านี้ แต่ว่าตั้งแต่ตอนนั้นถึงตอนนี้ไม่ทะเลาะตอนขับอีกเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้