...กระทู้นี้ผมขอโชว์รถหน่อยครับ หลังจากรอมาเป็นปี..อิ..อิ...

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ToToJaNg, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shibahara

shibahara New Member Member

16
    1
    0
    โตไม่ได้เล่น เน็ทเลยครับ ส่งของทุกวันเลย ๆ เอารูปมาลงให้ครับ ขออภัยแทนโตด้วยครับ เขาไม่ค่อยว่างจริงๆครับ ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 089 0500010 เหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ:D:D

2. shibahara

16
    1
    0
    ต่อๆครับผม

3. shibahara

16
    1
    0
    ต่อๆอีกครับ

4. shibahara

16
    1
    0
    รายละเอียดรอเจ้าตัวมาตอบเองนะครับ อิ อิ

5. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    ขอบคุณครับ แล้วจะเอารูปมาลงให้ดูอีกนะครับ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รอชมรูปเต็มๆ ครับ อิอิ

7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวย-โหด ดีครับ

เป็นรถ RT 130 ใช่ไหมเนี่ย เพราะว่ามีหัวโช๊คด้วย แถมโช๊คยังเป็นสตรัทปรับเกลียวอีกนะเนี่ย :eek::D:cool:

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอรอชมแบบเต็มๆด้วยคนนะครับ:)

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สีสันสดใสน่าดู รถ RT100 หรือ ตัวไหนครับ

เพราะงงกับโช๊คหน้าเหมือนกัน

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากเห็นรูปแบบชัดๆ เยอะๆ อีกจังครับ

จะได้เป็นแนวทางในการตกแต่ง

11. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อยากทราบความคืบหน้าครับ ว่าแต่งไปถึงไหนครับใกล้สำเร็จรึยังครับ :)

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่รู้คุณโตเค้าหายไปไหนแล้ว รถเสร็จยังหว่า ... มีคนรอชมอยู่นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้