หน้าปัด b14 จะต้องมีไฟอะไรบ้างค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย น้องแอน, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    :D:D:D:D:D

2. ขอบคุณค่ะ ตกลงไม่มีไฟเบรคมือ แล้ว ไฟ สีแดง ใต้ไฟสีฟ้า ด้านซ้ายมือไฟ อะไรค่ะ ของ หนูไม่ติด

3. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ตัวของผมนี้ น่าจะถอดจากท้ายยาวมานะ เพระว่า ตัวเดิมๆของผมอ่ะ ไฟ2 ชั้น ตรงเกจ์น้ำมันกับเกจความร้อน จะเป็นตัวอักษร อันนี้สันนิษฐานว่ามาจจากรุ่นแรกมากกว่าครับ เหอๆ

ซื้อมาเปลี่ยน ก็เลยจัดไฟส้มทั้งชุดเลย งบไม่ถึง 200 เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้