มี งบ 6 เเสน เอาอะไรดีคับ evo6 im555 coupe(b18cr) เเนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย *Oat*, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *Oat*

*Oat* New Member Member

12
    1
    0
    อัพคับ หาต่อไปคับ ไม่ต้องรีบคับ หาเรื่อยๆ ...

UPUPUPUPUP

2. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    เห็นด้วยครับ

แต่ถ้าเป็นผมเลือกอิมครับ ยอมเติมแพง -*-

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ชอบรุ่นไหนเอารุ่นนั้นเลยคับ สู้ๆ

4. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    เชียร์คูเป้อ่ะคับ

5. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    คันข้างๆแน่นอนคร๊าบ

6. *Oat*

*Oat* New Member Member

12
    1
    0
    UPDATE ผลการเรียนไม่ค่อยดีคับ เงินเรยไม่มาคับ รอต่อไปคับ อยากจะร้องไห้อยากได้ใจจะขาด

UPUPUPUP

7. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เป็นผมจะซื้อ IM

8. Bluejeans

Bluejeans New Member Member

38
    3
    0
    เหอๆๆๆ แอบเข้ามาอ่านครับ
    รู้สึกปลาบปลื้มเป็นที่สุด แฟนๆ อิมเพียบเลยครับ
    (ก็ไม่รู้ว่าจะดีใจทำไม รถเขาขายได้ ก็ไม่ได้ตังค์กะเขา 555)

ผมใช้อิมฯมาปีแล้วครับ ใช้งานทุกวัน ทำงาน กลับบ้าน แวะเที่ยว และรับส่งสาว
    ปัญหาจุกจิกมีไหม มีอยู่แล้ว เล็กๆ น้อยๆ ครับ รถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่นก็มีทั้งนั้น
    ยิ่งเป็นรถมือสองด้วยครับ ส่วนค่าทำแพงไหม บางอย่างถูกขนาดฟรี บางอย่างราคาสูงนิด
    แต่ผมมองว่า ไม่แพงนะ เพราะอะไหล่อิมฯเยอะมากครับ โดยเฉพาะรุ่นคลาสสิคอย่าง GC
    ส่วนอู่ทำอิมฯ มีเยอะมากครับ ทั่ว กทม ฝีมือดี และเป็นกันเอง ส่วนใหญ่น่ะครับ

ส่วนอีก สองตัวเลือก ผมก็ชอบทั้งสองรุ่นนะครับ แต่ถ้าอีโว ชอบ 5 หรือ 7 มากกว่า 6 อะครับ

ผมคงไม่เชียร์รุ่นไหนเป็นพิเศษ
    ยิ่งพอมาอ่านกระทู้ล่าสุด....เห็นบอกว่า ผลการเรียนไม่ดี ต้องรอไปก่อน
    ผมว่าตอนนี้มุ่งหน้าเรียนก่อนดีกว่าครับ (ถ้าผมเข้าใจผิดต้องขออภัยด้วยนะครับ)
    ส่วนเรื่องรถ อยากให้มองเรื่องการใช้งานครับ วัตถุประสงค์คืออะไร?
    ถ้าแค่ขับหล่อ ต้องไปลองนั่งดู ดูว่ารถคันนั้นทำให้หล่อขึ้นไหม อิอิ
    มองอีกเรื่องคือ อู่ให้บริการ แน่นอน ความคันมันต้องเกิดบ้างล่ะ เดิมๆ ได้ไม่นาน
    ละแวกบ้านมีอู่อะไรบ้าง สะดวกไหม ไม่ใช่จะทำอะไรทีนึง ต้องถ่อไป 2 ชม.
    ปั๊มน้ำมันอีก รถที่จะซื้อ อมฮอลล์ 95 ได้ไหม หรือว่าต้อง เบนซินตลอด?

สุดท้าย รถแต่ละคัน มีจุดดีในตัวเองแตกต่างกันไปครับ ต้องลองใช้เวลากะเขาดู

โชคดีครับ

9. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    น้อง อิม อชิตะคับ

10. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    GC 8 ver6 เลยครับ สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้