มี งบ 6 เเสน เอาอะไรดีคับ evo6 im555 coupe(b18cr) เเนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย *Oat*, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    EVO ถ้าได้รถแท้ก็น่าขับ
    IM ได้GC V6 ขับสนุกแน่
    Coupe งบขนาดนี้ ขยับไปเลย DC2 แปลงType R ดีกว่าคับ สปอร์ตเลย

แนะอีกตัว 200SX เอามาทำสนุกน่าขับSportกว่าเยอะคับ ^^

2. Akevex

Akevex New Member Member

52
    6
    0
    IM ครับ นุ่มนิ่มเหมือนรถบ้าน บาลานซ์ดี

200 ก็น่าสนครับ แต่ขับแล้วเหนื่อยกว่า im เยอะเลย

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมชอบคูเป้คับ กับเครื่อง NA หวานๆคับ

4. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    อีโวอีกเสียงครับ ผมว่าคงไม่ขับแบบเดิมๆแน่นอน ต้องมีทำไปเรื่อยๆ ผมว่านะ

5. *Oat*

*Oat* New Member Member

12
    1
    0
    ถ้ามี คูเป้ (b18cr) บอกด้วยนะคับ หรือลง เบอร์ติดต่อก็ได้คับ ขอเป็น b18cr นะคับ

UPUPUP

6. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    im ดีกว่าครับ เพราะท่อไอเสียออกมาทำเป็นเสียงดุมากเลย แถมขนลุกด้วยครับ

7. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องน้ำมันก็ อีโวกับอิม
    แต่ผมเลือก EVO5 ดูโหดกว่า 6 เยอะ

8. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ถ้าอีโวเป็นรถแท้เป็นผมยังไงก็เลือกช้อยส์นี้ครับ

9. *Oat*

12
    1
    0
    คับ อีโว6 ไม่เเท้คับเเปลง ทำที่มิตซูสปอต์คับ เป็นรถเพื่อน คับ

ตอนเเรกผมก็ติดใจอะคับว่าอยากได้ บอดี้เเท้ เเต่งบมีเท่านี้ก็พยามยามจะหาให้ดีที่สุดอะคับ (ถึงจะไม่ใช่รถเเท้)

ส่วนอิม ก็ชอบคับเเต่คิดๆดู ถ้าเครื่องมันพังที่ละก็เป็นเเสน เเล้วอิมเค้าบอกว่าซ่อมยากอะคับ

5555+ เเพร่มซะเยอะเรย 555+ ยังไงก็อย่าเบื่อกันนะคับ

UP UP UP UP UP UP

10. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    Subaru อีกหนึ่งเสียงคับ

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    coupe รึ DC2 ครับ แรงได้ ประหยัดได้

12. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    เชียร์b18cr ขับสนุก
    ใช้งานได้ทุกวันครับ

13. MAKiNEN

MAKiNEN New Member Member

19
    1
    0
    ถ้าจะเล่นโวผมว่า 6.5 TOMMi น่าเล่นสุด ต้องสีแดงคาด แรลลี่อาร์ท
    ถ้าอิม ก็น่าจะได้ GC8 ใส่ชุดรบโปรว่า ก็เข้าท่าดีไม่โหล
    ถ้า คูป ก็น่าสนอยู่ของเล่นเพียบ

สรุป เลือกรถที่ตัวเองชอบที่สุดคับ...........อย่าเลือกเพราะคนอื่นบอกว่าดี - ว่าหล่อ เพราะเด๋วไม่นานก็เบื่อ แต่ถ้าขับรถที่เราชอบให้ตายก็ไม่มีเบื่อ.............

14. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เลือก อีโว 6 ไปเลยจะได้เป็นเพื่อนกัน 5555

15. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  16. อิมคับ เป็นรถที่อยากขับเป็นคันต่อไป

17. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ไม่มีเหตุผลมากครับ

ชอบEVO

แต่อยู่ที่หารถได้ด้วยว่าสดแค่ไหน ขอให้เจอรถโดนๆครับ

18. *Oat*

12
    1
    0
    อ่าๆๆ ตอนนี้ผมก็ขับ e - car อะคับ จะขยับสเต็ปซักหน่อย ยังไงก็จะหาดูต่อไปนะคับ

ช้าๆ ได้พร่าได้งามคับ ไม่ต้องรีบ ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคับ 555+

UP UP UP UP UP UP

19. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    คูเป้ก้อดีน่ะคับหกแสนของครบๆๆเลย...เหลือเก็บด้วย

20. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    ราคานี้ผมว่าได้ EJ8 วาง K20A เลยมั๊งคับ

21. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ชอบอีโว แต่ชอบเสียงอิม แต่ถ้าเป็นคูเป้มันคนละฟิวส์ ขับหน้ากับขับสี่ แต่ตอนนี้อยากลองขับสี่เหมือนกัน

22. *Oat*

12
    1
    0
    เหมือนกันคับ ชอบอีโว เเต่ เสียง อิมโดนมากๆอะคับ 555+ คนหลายใจคับ

UPUPUPUPUP

23. *Oat*

12
    1
    0
    เข้ามาอัพคับ

24. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    ขอโหวต Coupe แระกาน

เพราะว่า ประหยัด น้ำมันกว่า และ จุกจิก น้อยกว่า evo และ im

25. koknam_ngnear

koknam_ngnear New Member Member

77
    2
    0
    coupe ได้เต็มครับ N/A ไม่จุกจิกน้า

26. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    E36 COUPE ม้าเยอรมัน อิอิ

27. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    คูเป้ก็สวย อิมก็เเรง เเต่ผมว่ายังไงก็ อีโวดีกว่าฮะ ความชอบส่วนตัวอ่ะงับ

28. ont_sadung

ont_sadung Member Member

92
    8
    8
    ลองหาอิมขับดูซิคับ .... อิอิอิ

29. bigbird busracing

bigbird busracing New Member Member

11
    1
    0
    ชอบ อีโว6 เป็นการส่วนตัวครับ สีฟ้าแบบรถพี่เอ้อ rt club สวยอ่ะ เคยเห็นตอนขับมาซ่อมที่อู่พี่ตุ๋ย

30. gd3 p1

gd3 p1 New Member Member

6
    0
    0
    ตัวเลือกเยอะลองอย่างเดียวถึงจะตอบได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้