ถามผู้ มีประสพการณ์ เรื่อง J โบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ST190...Set...bo, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ขอบคุน ทุกๆ เสียง นะครับ ตอนนี้ ผม ได้ ข้อ สรุป แล้ว ว่า คง เป็น เจโบ อ่ะ คับ เรื่อง ติกแก๊ว ก้อ ตามที่ในคลับบอกอ่ะ คับ

เพราะเท่าที่ ดูก้อ ไม่ค่อยมีปัญหา กัน ช่ายไม ครับ

ขอบคุน ครับ UPๆๆๆๆๆๆๆ

2. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    เออ แล้ว เครื่อง เดิม อ่ะคับ ขายได้ เท่าไร ของ ผมเครื่อง 2L นะครับ เดิมๆ (ถามไว้ก่อนนะ เด๋ว วางแล้วค่อยขาย ) วิ่ง ไปแสนแปด กิโล แล้ว หรือ เก็บไว้ ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้