เครื่อง B20B ไม่ได้ถูกผลิตมาเพื่อเอาไว้ซิ่ง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >

1 วิที่ได้มา ถ้าได้มาลองขับแล้วคุ้มค่ามากๆครับ
    มันแรงกว่าเดิมแบบว่าหนังคนละม้วนเลยครับ
    มันปริ้ดดดดดมาก แบบว่าเสียตังค์ไปแล้วสบายใจ
    ทั้งที่รู้ว่าเครื่องมันจะไม่ทน เหมือนเดิมๆ อิๆ :D:D:D

1. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ตามความฝันกันต่อไปครับบบ :):)

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จริงครับ ต่างกันวินึงจริงๆในสนาม แต่บนถนนนี่เกียร์ 2 ก็เริ่มฉีกล่ะครับ
    แต่ก็อย่างว่าล่ะครับ ถ้าจะขับใช้งานก็เดิมๆดีที่สุดครับ:D:D

3. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    1Sec @ 180km/hr = 50m

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้