<<< MSL ENDURANCE 3 Hr >>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ทีม BENDIX >> TUNE BY และ ทีม PW PRINTING จ่ายค่าสมัครแล้วครับ

ปล. คุณ เล็กปากท่อบอกว่า ถือเคร็ดจ่ายก่อน...ที่ 1 ต้องเข้าที่ 1...:D

ยินดีกับทีม (ไมเคิล, เล็ก,เท็ม,JJ ) ได้ชื่อทีมว่า...LEMON JUICE RACING :D

2. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    หวานเจี๊ยบบบบ

"LEMON JUICE RACING" ใครเป็นคนคิดน้อ? สงสัยจังเลยยยยย:rolleyes:

3. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek: โห ชื่อทีมน่าสนใจครับ ขออวยพรให้ได้ตำแหน่งจบดีๆนะครับ เอาใจช่วย พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น ว่าแต่ชื่อทีมสื่อถึงsponsorรายไหนเป็นพิเศษหรือป่าวครับ เหมือนพวกโออิโชะกรีนที หรือว่าเซ็นดะกรีนทีผสมเลมอนหรือป่าว ยังไงก็อย่าเอาใจsponsorมากนะครับเดี๋ยวเค้าเปลี่ยนไปอุปถัมภ์ทีมอื่นแล้วจะเสียใจป่าวๆ

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ummmm

อืมมมม หรือ ผมจะใช้ชื่อทีม ว่า ทีมน้ำขม หรือ ทีมน้ำจับเลี้ยง ดีหนอออออออ

5. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    สุดครับสุด

ใครจะสปอนเซอร์ใครไม่รู้ครับ แต่นักบุญสู้ค้าววววว

ใจบริสุทธิ์ย่อมได้เปรียบครับ เเปะๆๆๆๆๆๆ:D

6. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    ยังไม่มีใครในทีมผมเคยแข่งเลยครับ พวกพี่ๆก้ช้วยแนะนำให้นอยนะครับบบบบบบ:D

7. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0

เอ.....ชื่อทีม มีแรงบัลดาลจายยยยยย จากที่ไหนอ่ะครับเนี่ยยยยย :eek:

8. tom_mojo

tom_mojo New Member Member

6
    0
    0
    เดี๋ยว ทีม Mojo จะเอา Heineken ไปฝากด้วยนะครับ

9. gai08

1,213
    4
    0
    ล่าสุดมีทีม FT 8 มาแข่งด้วยครับ........:D

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ทีมจากต่างชาติ

น่าจะป็นทีมยอดฝีมือจากในRCA นะถ้าจำไม่ผิด(ต่างชาติทั้งทีม) ใช่ปะพี่ไก่:eek:

11. gai08

1,213
    4
    0
    สรุปทีมทั้งหมดที่ทำการลงแข่งขัน

1. ทีม PRESSURE
    2. ทีม หมูโจ๊ก (ตี๋แก็ป,ตี๋เหน่ง.ตี๋หนุ่ม,ทาร)
    3. ทีม PW Printing (เล็กปากท่อ.Durex .พลนายแบบ, )
    4. ทีม VW SHOWTIME (ไอซ์คับ ,ต้อคับ. โปรอมรคับ)
    5. ทีม Stuttgart ( WF_Kitti. Toey_prc . Keak7766 )
    6..ทีม MOJO racing (คุณ หลวงและเพื่อนๆ)
    7..ทีม CHUNHASARN RACING CLUB
    8..ทีม BENDIX >TUNEBY (BankBlue และเพื่อนๆ)
    9..ทีม CHAINGMAI SPEEDWAY (แน่นอน 1 ทีม)
    10.ทีม SPEED PIONT( KAZZA > PARMAN > NONG )
    11.ทีม PowerSlide ( บ็อบ,โต,อ็อฟ)
    12ทีม SPY (POMM > NU53> Micky)
    13 ทีม BENZ PETCHARAT
    14ทีม ONE PLUS RACING TEAM (คุณพ่อน้องวิน,น้องวิน...........)
    15ทีม LEMON JUICE (เล็ก,เท็ม(ศิษย์ครูชาย),ไมเคิ้ลและ นักแข่งมาเลเซีย Mr JJ )
    16ทีม อิสระ(คุณ ธนา เฮียชัย นัท,Tony )
    17ทีม OCTOPUS(คุณหนุ่ย คุณเต้ย คุณ ยะ)
    18ทีม FEMALE
    19 ทีม FT 8 ( ANTHONY >>.............)

ขอให้ทุกทีมโชคดีครับ

12. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ขออภัยล่วงหน้า

หากผม หรือ ผู้ร่วมทีม ทำอะไร ล่วงเกิน หรือ ผิดพลาดไป เป็นเหตุให้เพื่อนๆหรือนักขับทุกท่าน กริ้ว

กราบขออภัยล่วงหน้านะครับ

_/|\_ _/|\_ _/|\_

13. NU53

641
    0
    0
    เข็ดแล้วครับพี่

ผมกลัวแล้วครับพี่ สนามนี้อย่าชนรถทีมผมนะครับ อยากขับนานๆมั่งอ่ะ อิออิอิ แซวเล่นนะครับ:D

14. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สนามนี้ก็จบๆกันทุกคนนะครับ ส่วนผมก็จะขอแค่ที่1-5ก็พอครับ

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เยี่ยมเลยคราบบบหลังแข่งขอซักป๋อง อิอิ :D :D :D
    อย่าลืมถ่ายภาพสวยๆมาฝากอีกครับ คราวที่แล้วภาพสวยมาก

16. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    กล้ามาก

17. NU53

641
    0
    0
    กล้า อิหยั่ง บอย

Speed point Return...... สนามนี้ขันล้อให้แน่นนะพวก เดี๋ยวรถจ๋าล้อหน้าลาก่อน:D :D :D :D

18. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    :eek: งี้ต้องแซวหนูบ้างแล้ว ถ้าอยากขับนานๆ พี่ว่าเพื่อความชัวร์ ต้องขับมือแรกนะหนู :)

19. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    บอยยังดีระเบิดแค่ล้อ

แต่พี่หนูระเบิดทั้งคัน แซวเล่นนะพี่

20. NU53

641
    0
    0
    ฝีมือผมไม่ถึงครับพี่

ฝีมือยังไม่ถึงขั้น มือแรกของทีมครับพี่ แต่ถ้ามือท้ายๆก็น่าจะพอไปได้คับ:p

21. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    งั้นพี่หนูต้องบอกมือแรกๆให้ขับระวังสุดๆ เอาแบบไครมาเปิดหมดอะ หรือพี่หนูมือ2 น่าจาถึงหนะ...เอาหน่า ขับช้าๆชนจาได้ไม่เจ็บไม่พังไงพี่

22. Kazza

138
    0
    0
    ระเบิดตูดมันส์กว่าเนอะพี่เต้ยยย

23. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    บอยผู้โดนระเบิดตูด

ถ้าเห็นบอยเดินขาถ่าง ผมก็ไม่แปลกจัย :D

24. Kazza

138
    0
    0
    ผมเป็นคนชอบทำมากกว่าถูกทำน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้