<<< MSL ENDURANCE 3 Hr >>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sagura

sagura New Member VIP

15
    0
    0
    :mad: แย่จัง..! !....อดลงอีกแล้วอะ.........เสียดายจัง( :( :( :( :( :( :( :(

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    อุ๊ยๆ ใครเข้ามากั๊บเนี่ยะ:eek:
    ปล.ชายหนุ่มรูปงาม พะรอยสักรายงานตัวด่วน

3. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    พี่ไก่ครับ!!

พี่ไก่ครับ..คุณTem ยังไม่มีทีมครับ ยังไงขอฝากอีกคนนะฮะ พอดีผมให้เบอร์คุณเล็กกับTemไปแล้วล่ะครับ ขอบคุณครับ:)

4. น่าสนุกนะ วงการนี้ ลุงอยากกลับไปเป็นวัยซะรุ่นเลย

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ผลการตัดสินจะประกาศวันจันทร์..ไม่แน่นะ...อาจจะมีลุ้น น้องเกดคนสวย.....

6. gai08

1,213
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...:D

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0

อิอิ ตะหลอดเลยๆนะคุณเต้ย ตั้งป้อมแทงตะหลอด

8. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    แหม พี่เต้ยนี่รู้ใจหมากับแมวเนี่ย ของโปรดเลย

9. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    โค .....

อ่าว วันนั้นที่กูไปหาที่บ้านเหนกะโคอยู่ม่ะใช่เรอะ :eek:

10. gai08

1,213
    4
    0

เต้ยครับ....เลือกมีดเลยครับ...ชอบแบบไหน สำหรับคนชอบแทง

11. gai08

1,213
    4
    0
    ทีมใหม่อีก 2 ทีมครับ

1.ทีม อู่แม่กลอง
    2.ทีม (คุณเล็ก,คุณเท็ม,น้องไมเคิ้ล)

12. gai08

1,213
    4
    0
    ทีมที่ลงแข่งแน่นอน.....

1. ทีม PRESSURE
    2. ทีม หมูโจ๊ก (ตี๋แก็ป,ตี๋เหน่ง.ตี๋หนุ่ม,ทาร)
    3. ทีม PW Printing (เล็กปากท่อ.Durex .พลนายแบบ, ด.ช เพียว )
    4. ทีม VW SHOWTIME (ไอซ์คับ ,ต้อคับ. โปรอมรคับ)
    5. ทีม Stuttgart ( WF_Kitti. Toey_prc . Keak7766 )
    6..ทีม MOJO racing (คุณ หลวงและเพื่อนๆ)
    7..ทีม CHUNHASARN RACING CLUB
    8..ทีม BENDIX >TUNEBY (BankBlue และเพื่อนๆ)
    9..ทีม CHAINGMAI SPEEDWAY
    10.ทีม CHAINGMAI SPEEDWAY
    11.ทีม PowerSlide ( บ็อบ,โต,อ็อฟ)
    12ทีม SPY (POMM > NU53> KAZZA> Micky)
    13 ทีม เผือกจิตรแรลลี่
    14ทีม อู่แม่กลอง(คุณพ่อน้องวิน,น้องวิน...........)
    15ทีม (เล็ก,เท็ม(ศิษย์ครูชาย),ไมเคิ้ล)
    16ทีม อิสระ(คุณ ธนา เฮียชัย นัท,Tony )
    17ทีม JPS (คุณหนุ่ย คุณเต้ย คุณ ยะ)
    18ทีม FEMALE

มาเรื่อยๆ....ยังคงรอการสรุปจากทีมเชียงใหม่อยู่ครับ..........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2006
  13. sagura

sagura New Member VIP

15
    0
    0
    :eek: อ้าว.:eek: ...ยังไม่สรุปอีกเหรอคะ ให้ความหวังกันหรือเปล่าเนี้ย :eek: :eek: :eek: :eek:

14. a_mon01

481
    1
    0
    สาวๆตอนนี้มีแต่พวกใจร้ายอะครับ เสียใจๆๆๆๆน่าสงสารๆๆๆๆ เลยต้องให้เพื่อนๆหาสาวใจดี อ่อนโยน และนุ่มนวล มาปลอบโยนจิตรใจน้อยๆที่บอบช้ำของผมหน่อยครับ น่าสงสารนะ

15. Toey_PRC

699
    1
    0
    โอ้ว อะมอน เอาอะไรมาพูด เห็นพามาแต่ละคน มีตั้งแต่หวานหยาดเยิ้ม ไป จนเปรี้ยวเข็ดฟัน แต่อะมอนคงไม่ได้ฟันๆๆ ฟันๆๆทู้กวานนนน หรอกนากั๊บ เดี๋ยวกาสูน หมดนา:p

16. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ได้ทีเต้ยมันรีบแทงอมรไม่ยับ.............

17. a_mon01

481
    1
    0

เพื่อนๆ น้องๆกันทั้งนั้นครับ.... พาเขามาเปิดหูเปิดตา แล้วเขาอาจพาเพื่อนๆตามมาเล่นไง...ดีไหมพี่กิตติ คุณเต้ย

18. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เปิดหูเปิดตา....เปิดซิง!!!

ผมเหนพี่มอน ไม่เปิดแค่หูแค่ตาเค้าอ่ะดิคับ แต่แถมเปิดซิงให้ทุกรายเลยยยยย !!! ... :eek:

19. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ถูก...ถ ....ถูกต้องแล้วค๊าบ

20. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ร้ายนะเนี่ย

จริงอย่างที่เหน่งมันบอกหรือเปล่าอ่ะ คุณอมร :eek: :eek: :eek:

จอมขมังเวตถ์ เทพอมร

21. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ผมกับเหน่งไม่เปิดซิงคับ เปิดกล้องแอบถ่าย กางเกงในอย่างเดียว ใครพาแฟนมาระวังนะก๊าบบบ

22. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ขอแอบเข้ามาดูหน่อยนะพี่ไก่ อิอิ

ปล. นิ้งเอง แหะๆๆ

23. gai08

1,213
    4
    0
    UPDATE ......ทีมที่มาลงแข่ง MSL ENDURANCE RACE 3 Hr

1. ทีม PRESSURE
    2. ทีม หมูโจ๊ก (ตี๋แก็ป,ตี๋เหน่ง.ตี๋หนุ่ม,ทาร)
    3. ทีม PW Printing (เล็กปากท่อ.Durex .พลนายแบบ, )
    4. ทีม VW SHOWTIME (ไอซ์คับ ,ต้อคับ. โปรอมรคับ)
    5. ทีม Stuttgart ( WF_Kitti. Toey_prc . Keak7766 )
    6..ทีม MOJO racing (คุณ หลวงและเพื่อนๆ)
    7..ทีม CHUNHASARN RACING CLUB
    8..ทีม BENDIX >TUNEBY (BankBlue และเพื่อนๆ)
    9..ทีม CHAINGMAI SPEEDWAY
    (แน่นอน 1 ทีม)
    10.ทีม SPEED PIONT( KAZZA > PARMAN > NONG ) รวมตัวกันใหม่
    11.ทีม PowerSlide ( บ็อบ,โต,อ็อฟ)
    12ทีม SPY (POMM > NU53> AU> Micky)
    13 ทีม BENZ PETCHARAT
    14ทีม ONE PLUS RACING TEAM (คุณพ่อน้องวิน,น้องวิน...........)
    15ทีม (เล็ก,เท็ม(ศิษย์ครูชาย),ไมเคิ้ลและ นักแข่งมาเลเซีย Mr JJ )
    16ทีม อิสระ(คุณ ธนา เฮียชัย นัท,Tony )
    17ทีม JPS (คุณหนุ่ย คุณเต้ย คุณ ยะ)
    18ทีม FEMALE

ส่วนทีม เผือกจิตรแรลลี่ ยังไม่สรุป...เชียงใหม่แน่นอน 1 ทีม(คุณ วุธติดงานอาจมาไม่ได้) ทีม SPY ก็เอา อู๋ มาแทนบอย ส่วนทีมเก่าบอย ก็มี เก่ง และ โหน่ง มารวมตัวกันใหม่ ยังไงก็รีบสรุปนะครับ

24. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    นักร้องย้ายค่าย

สลับไปมา เหมือนนักร้องดัง ย้ายค่ายเทป เลยครับ 555555

25. gai08

1,213
    4
    0
    :cool: ที่แน่ๆ ไลน์แข่งสนาม 3 ชม. อาจเพิ่มความยากเพื่อเพิ่มทักษะ และ ตวามแข็งแรงของนักแข่ง:D

ส่วนทีมใหม่ๆที่ไม่เคยลงแข่ง เราจะอธิบายเพื่มเติมให้ในวันประชุมนักแข่งครับ มีทีมPRESSSURE
    ทีม ไมเคิ้ล,เท็ม,เล็ก และ Mr.JJ ทีม เชียงใหม่ ทีมทีม CHUNHASARN RACING CLUB
    ทีม ONE PLUS RACING TEAM (อู่แม่กลอง)

ห้ามพลาด การประชุมนักแข่ง วันพฤหัส นี้ 26 ต.ค เวลา 18:00 น ที่ MSL

26. a_mon01

481
    1
    0
    โอ้ย...อันนี้มะจริงเลยครับ..... ผมมะมีอาไรหหลอก อย่าใส่ร้ายผมกันเลย เดี๋ยวสมาชิกใหม่จาเข้าใจผมผิดไปกันหมดนะครับ

27. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    แหะๆๆๆ

28. Toey_PRC

699
    1
    0
    คลายเครียดก่อนแข่งนะกั๊บ

ดาราญี่ปุ่นโดนข่มขืนยับ
    http://www.runnercorner.com/runnercorner/multimedia/other/movie_50ee.php

29. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    โหหหหหหหหหหหหหหหหห กำลังดีใจอยู่+++++

30. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ดี ครับ ดี :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้