22 ความลับของต้นตำรับ(คนเพศผู้)

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย m-a-y, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    ถู ก เ กื อ บ ทุ ก ข้ อ เ ล ย
    ผู้ ชา ย เ จ้ า ชู้ ฉ า น ห ล ะ เ บื่ อ รั กแ ท้ มั น ห า ย าก จั ง ส มั ย นี้

แต่ผู้หญิงก็ยังโหยหา ชายในฝันอยู่นั้นแหละ เฮ้อชีวิตกรู... ถูก

2. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    + + + พูดอีกก็ถูกอีก ม่ายเจ้าชู้ม่ายช่ายผู้ชาย. . . . เเต่กลัวพวกเจ้าชู้จอมปลอม อ่าเดะ พวกเสือไบ อย่างนี้ น่ากลั๊ว น่ากลัว... :eek: + + +

3. tont_kub

tont_kub New Member Member

3
    0
    1
    มันก็ไม่ขนาดนั้นนะ ขอเถียงแทนผู้ชายนิดนึงโดยเอาตัวผมเป็นบรรทัดฐานอ่ะ ข้อที่ไม่ตอบก็เห็นด้วยอ่ะมั้ง

3. ผู้ชายทุกคนเจ้าชู้ ฉะนั้นคนที่คุณคิดว่าดีนักหนาน่ะ ภาพพจน์จอมปลอม
    ถ้าตอนที่คบกะคนปัจจุบันอยู่ไม่ได้ไปจีบใคร แต่แค่ มองแล้วก็ผ่านไป งี้เรียกเจ้าชู้ป่ะอ่ะ?

4. มีหญิง-ชายอายุ20ปีอย่างละ100คน ร้อยละ90ของผู้หญิงยังบริสุทธ์ แต่ผู้ชายมีเพียง5%
    555 ข้อนี้ผมอยู่ใน 5% อ่ะ แต่ตอนนี้อายุเลย20แล้ว ผมว่าผู้หญิงเกิน 50%เสียความบริสุทธ์ก่อนผมอีกนะเนี่ย

16. บอกว่าผู้หญิงอย่างว่าไม่ดี แต่พี่เที่ยวเอาทุกวัน
    คนที่เที่ยวผมว่ากลุ่มน้อยนะ ไม่น่าถึง50%

17. ผู้หญิงที่จะแต่งงานด้วยต้องบริสุทธ์ แต่ตัวเอง ร้อยเอ็ด เจ็ดย่านน้ำ
    ถ้าได้ก็ดีอ่ะ แต่ขอคุยกันรู้เรื่องดีก่านะ

18. จีบผู้หญิงเป็นว่าเล่น
    ไม่เสมอไปนะ คุยด้วยความบริสุทธิ์ใจก็มีอ่ะ แต่ก็ถูกเหมารวมว่ามาจีบไง

19. หวงแฟน เมีย ลูกสาว แต่ตัวเองมองคนอื่นไปทั่ว
    ถูกต้องนะคร้าบ เพราะว่ารู้ซึ้งในสันดานผู้ชายอ่ะครับ ว่าชั่วๆมีเยอะๆ เจอชั่วๆแค่วันเดียวก็ทำให้เสียใจไปได้อีกนานอ่ะครับ

20. ติดเหล้า ติดเพื่อน
    ไม่มั้ง ผมติดบ้านอ่ะ555 ติดหญิงด้วย(เอ้ยไม่ใช่ 555)

21. สุรา นารี การพนัน คือชีวิต
    ไม่ขนาดนั้น สุรานี่นานๆที นารีนี่อยากอยู่คนเดียวมาหลายปีละแต่ไม่ได้อยู่คนเดียวซักทีก็ ถึงร้ายก้รักนะ อิอิ การพนันไม่ยุ่งมุ่งแต่อะไรดีหว่า...

22. ผู้ชายที่ดีไม่มีในโลก
    มีครับแต่จะเจอรึป่าวต้องไปงมเอาในโคลนตมอ่ะครับ 555

23. แต่ผู้หญิงก็ยังโหยหา ชายในฝันอยู่นั้นแหละ เฮ้อชีวิตกรู...
    จริงรึนี่ ชายในฝันเป็นไงหรอครับ อยากรู้จัง ^^

ตอบยาวไปป่ะนี่ ขำๆนะครับ อย่าซีเรียส

4. yammii

yammii New Member Lady Member

102
    0
    0
    เ ห ง ด้ ว ย อ ย่า ง รุ น แ ร ง

เ อิ๊ ก ๆ

5. sorn34

sorn34 New Member Member

1
    0
    0
    ยอมรับว่าชอบมองผู้หญิงสวยๆ
    ทั้งหมด22ข้องส่วนน้อยที่อยู่ในชิวิตจริง
    ไม่เคยแย่งแฟนคัยและก็จริงจัยแต่ก็โดนผู้หญิงหักอก

6. ละไปยุ่งไรกะเค้าละ(ปล.ขอหึงหน่อยนนะครับ)

7. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    เง้อออออออออ อยากเจอคนจิงใจมีมั๊ยแถวนี้

8. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    อุ้ย อ่านแล้วสะดุ้งเลย แต่อย่างไงก็ตามทุกๆคนก็มีส่วนที่ดีในตัวเองด้วย:) :) :)

9. hutchclub

hutchclub New Member Member

9
    0
    0
    ง.ถูกทุกข้อ

10. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    โดนใจทุกข้อ ...... รู้ได้ไงหง่ะ เก่งจัง ชอบๆๆ

11. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    แล้วแฟนเรามาได้ไงเนี่ย

12. Bamboo_GEN7

Bamboo_GEN7 New Member Member

19
    0
    0
    จบกัน ชื่อวิตชายอย่างตรู
    มะมีไรดีเรยซะงั้น

13. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    ตกลงผู้ชายดี ๆ นี่มันมีมั๊ยเนี่ยยยย ????

14. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
  15. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆ เกือบถูก ครับ บางข้อต้องแก้ไข อิอิ

16. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    เห็นภาพชัดแจ๋ว

17. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    รักเค้าในสิ่งที่เรารับได้...มองข้ามบางเรื่องที่เค้าทำ...
    ให้กำลังใจในยามที่ต้องการ...ดูแลยามเจ็บป่วย...:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2006
  18. My Family

My Family New Member Member

4
    0
    0
    ผู้ชายดีๆยังมีในโลก

22. ผู้ชายที่ดีไม่มีในโลก
    มีนะครับพี่ๆ แต่พวกผู้หญิงจะไม่ชอบผู้ชายพวกนี้เพราะ น่าเบื่อ เรียบร้อยเกิน ไม่มีความตื่นเต้น ไม่มีอะไรแปลกใหม่ ดูเเล้วมันไม่Man :)

19. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0

เขาถึงบอกว่าร้ายก้อรักไงคับ อิอิ

20. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ต่างคนต่างความคิด

21. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    19. หวงแฟน เมีย ลูกสาว แต่ตัวเองมองคนอื่นไปทั่ว

ข้อนี้เห็นด้วยอย่างแรง อิอิ

22. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ผู้ชายดีๆก็ยังมีอยู่นะครับ....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้