ช่วยแนะนำ เรื่องเครื่องที่จะวาง Civic eg ferioหน่อยครับผม

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Pohz, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pohz

Pohz New Member Member

19
    1
    0
    - -

2. eg 13

eg 13 New Member Member

37
    1
    0
    ยังไม่ค่อยสวยหรอกครับ หุหุ เครื่อง d15b vtec แถมเกียร์เต็ดมาด้วย (โชคดีไป) manual นะครับ ในเมืองประมาณ 14 โล/ลิตร นอกเมือง 17 โล/ลิตร ได้มั้ง
    ส่วน b16a ออโต้ มีรุ่นน้องใช้อยู่ 10 โล/ลิตรครับ ปัจจุบันมานบ้า ไปเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา เต็ดแล้ว แบบว่าไม่รู้จาแรงไปถึงไหน :D

3. Pohz

19
    1
    0
    ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดด 17กิโล/ลิตรเลยหรอพี่ ทำไมมันประหยัดจังงะ จริงอะเปล่า

4. Pohz

19
    1
    0
    หรือจาใส่ D15b ดีน้า ถ้าใส่ได้ของวันนี้ง่า ถ้ารอB16A นานเลยยย แล้วมันมีสะดุดมั้ยอ่าพี่ D15b เปิดแอร์แล้วดึงเครื่องอ่าเปล่า ว่าแต่ทำไมประหยัดจังเลย ><"

5. Pohz

19
    1
    0
    พี่อ่ะ ซันรูฟ มานราคาเท่าไหร่หรอพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้