ชาว EK Group ทุกท่าน ช่วยกันดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอ้น ตาโต, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    อย่าไปใส่ใจเลยครับ

2. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ สำหรับกำลังใจที่มอบให้
    ไม่เก็บเอามาใส่ใจอยู่แล้วครับ มันไร้สาระสิ้นดี และผมก็ไม่ว่างพอที่จะมาทำเรื่องไร้สาระเช่นนี้ด้วยสิ
    ขอบคุณจากใจจริงครับ
    นายอ้น

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ถูกครับไร้สาระ

สำหรับคนที่บอกว่าผม"อ่อน"อะนะอยากรู้เหมือนกันว่าแข็งซักแค่ไหน

ปล.ผมก็ไม่ได้ชวนใครทะเลาะนะครับแต่ผมแค่แสดงความคิดเห็นถ้าคุณคิดว่าผมอ่อนจริงก็ให้ผมดูพวกแข็งหน่อยแล้วกันนะ
    ว่ามันเป็นยังงัยวันที่19อะจะได้เป็นบุญตาขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้