+++Happy BirthDay น้องPOP (pop-ja#133) 28ก.ย.+++

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ไม่เป็นไหร่ จร้ามาช้าดีกว่าไม่มา ขอบคุณครับ:D

2. NV pooh

NV pooh New Member Member

17
    1
    0
    HBD...ด้วยคน

ฝาสูบเธอยังยังใช้ได้ดีอยู่นะ
    วันอังคารที่ผ่านมายังอัดกับJazzป้ายแดงแถวสิงห์บุรี....150
    วิ่งสักพัก มันถอดใจเฉยๆซะงั้น สงสัยกลัวรถเราหลุดเป็นชิ้นๆไปโดน...5555

พอมาถึงชัยนาท ก็อัดกับvolvoต่อ คราวนี้ขึ้นไปถึง165
    แล้วแยกกันที่นครสวรรค์......

ฝาสูบเธอ เจ๋งมาก.....

3. pop-ja

2,068
    235
    0
    ขอบคุณครับพี่
    ไม่เจอสะนานว่างๆๆไว้เจอกันได้นะพี่ ไปโยนโบว์ก็ได้ผมไม่เจอพี่มาเกือบๆๆสามปีได้ตอนนี้ผมเปิดขายมือถืออยู่บนฟิวนะพี่ ว่างๆๆๆถ้ามาเดินแวะมาทักกันได้นะพี่ :D หรือว่าจะนั้งกินสุรานั้งชิวๆๆๆก็มีพี่แถวรังสิตสมาชิก nv และรถรุ่นๆๆมีที่นั้งกันแถวลำลูกกานะพี่ :D

4. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ขอให้ อยู่ดี มีแรง อย่าจบ อย่าจน ครับ

5. pop-ja

2,068
    235
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้