อาทิตย์ที่19ตุลาคมนี้ กับงาน Hankook-Puma Gymkhana Fun Club ที่Drift Steet ร้านอาหารแพกลางกรุง

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kob evo

kob evo New Member Member

23
    0
    0
    ใครไม่ให้กบแข่งของให้แพ้สาธุ...แล้วเดี๋ยวต้องไปปล่อยรถแข่งด้วย555555555

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ขับมิตซูแต่ไปวิ่งงานฮอนด้า ยังไงเนี่ย :D:D:D

3. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    แล้วตอนแข่ง ladyให้เทรนนิ่งนั่งไปด้วยได้เหมือนครั้งที่แล้วป่าวคะ

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ไปจัดการตำรวจมาแว้ว
    สนามนี้วิ่งกันปลอดภัย แล้วยังมีตำรวจมาโบกรถอำนวยความสะดวกอีก
    ต้องขอขอบคุณส.น.โครกครามครับ ที่อำนวยความสะดวก
    เต็มที่ครับ ทางร้านมีโปรโมทชั้นเผื่อตอนเย็นใครจากินต่อด้วยครับ
    เหมาๆทั้งคืน

5. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อิอิ

มีครับ มาเร็วๆสิจร้า จาได้บอกวิธีการขับแบบถูกต้องกัน

6. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อิอิ

จัดการจราจรไว้แล้วครับ
    รวมถึงตำรวจด้วย
    การเข้าออก มีทางเดียวครับ(แบบว่าสวนทางกัน)
    แต่จามีตำรวจค่อยอำนวยความสะดวกครับสำหรับรถเข้าออกจร้าคุณต้น

7. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ส.น. โครกคราม น่ากลัวๆๆๆๆๆ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ชาว midnight รู้ดี เอิ๊กๆ

เฮ้ยตำรวจมา .........กระโดดขึ้นรถ แล้ว แป็ด.......................แป้น...................

8. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ไม่ต้องกลัวครับ ตำรวจไม่ได้เลวร้ายอย่างที่คิด
    แค่ทำ ไม่ถูกใจพวกเราเท่านั้นเองจร้า

9. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    UP+++ให้ครับ
    แล้วตกลงมีมอ'ไซค์ด้วยป่าวครับ

10. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณคับเฮียอ๋อง... เหอๆ

เจอกันคับผม

11. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    รอดูรูปถ่าย

12. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    เห็นภาพเลย แบงค์
    รอดูรูปด้วยอดไปเซ็งเป็ด

13. เห็นสนามตอนเช้ากะว่า ไม่มันแน่งานนี้ อันตราย แคบ........แต่พอได้นั่งแล้วลองขับเอง........แม่จ้าววว มันส์สาดดดดดด จัดอีก จัดอีก จัดอีก จัดจัดจัดจัดจัดอีกกกกกกน๊า เสี้ยนว้อยยย 55555

14. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เจ้าต้นไม่เอารูปมาลงสักที ห้า ๆ

15. Aong-race-shop

671
    5
    18
    เพิ่งฟื้นครับ เด๋วเอารูปมาลงให้จร้า

16. anurak66

anurak66 New Member Member

21
    0
    0
    รอรูปเช่นกันครับ

17. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    กลัวไรฟะ พ่อเป็นตำรวจไม่ใช่หรอ ........ :p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้