วันเสาร์ที่ 11 ตุลาคมนี้ มีแข่งรุ่น FF Drag Party สำหรับรถขับเคลื่อนล้อหน้า

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย KengRacing, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ไปมาแล้วครับ ไปตอน 14.30 น. เกิดอะไรขึ้นครับ เจ้าหน้าที่รับสมัครที่ตู้เหลืองบอกว่า วันนี้ไม่มี FF party ไม่เห็นมีใครแจ้ง มีแต่คลับ 4G NV และก็ HONDA เล่นเอาเอ๋อเหรอไปเลยครับ เสียค่าบัตรแล้วตั้ง 60 บาท งงกันไป :sad:

2. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ซะงั้น...

3. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    ไม่แน่ใจว่าอยู่รวมกับhonda หรือปล่าว คราวที่แล้วผมไปก็ อยู่รวมกับคลับhonda ครับ

4. ตกลงเป็นไงบ้างครับ มีแข่งอะเป่า

5. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    มีครับๆ

แข่งต่อจาก มิตซู

เริ่มประมาน 4-5 โมง

คงมีคนไปถามจนตู้เค้ามึนมั้ง

6. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เหมือนๆจะเห็นพี่บนถนนแว้บๆ นะคับ

แต่พอดีผมถึงสนาม ประมานสามโมงอ่ะ

สงสัยจะคลาดกัน :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้