say ฮัลโหล ทักทายกลับจากพีระ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย noy u12, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ........................งผ่านไปด้วยดีครับ

2. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ผ่านไปหนึ่งสเต็ป มีน้ำมันเครื่องในอ่าง รอดไปเรื่องข้อแดง

วันนี้ล้างเครื่อง ย้ายของนิดหน่อย
    พรุ่งนี้รอหย่อนเครื่องลง คงยังไม่ได้ติดเครื่องหวังว่าคงสตาร์ทติดนะจ๊ะ:rolleyes::rolleyes:

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: WoW
    ของพรี่น้อยใกล้เสร็จแว้ว........

ของน้องโตร้ง ยังไม่ได้เริ่มเลย........... :eek:

4. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ใจเย็นๆครับพี่น้อย ก้าน ข้อ ชาร์ป สนามหน้า ใช้รอบต่ำหน่อยนะครับพี่

เวลาพี่ขับตามผม ผมจะได้ยินเสียงรถผมบ้าง อิอิ

เสร็จไวไวนะครับ

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ไหหละ..............เทพ...........ท้าทาย อิอิ.......................

พี่น้อยฝากมาบอกทุกท่านว่า...............สนามหน้า.............ขอลง...........class b ครับ..............เท่านั้นๆ

6. noy u12

2,463
    7
    0
    อ้าวเป็นไร อ่ะพี่:eek::eek:

7. noy u12

2,463
    7
    0
    สนามหน้า 3500เท่านั้นครับ:D:D

8. noy u12

2,463
    7
    0
    แหมคลาสซียังไม่ได้แข่งเลย ให้เลื่อนขั้นซะไวเชียวนะ:D:Dค่อยเป็นค่อยไปนะ:sad::sad:

9. noy u12

2,463
    7
    0
    เกือบจะสมบูรณ์แล้วครับ เหลือ ใส่ของเหลวทั้งหมด และก็ของจุกจิกนิดหน่อย
    ถ้าไม่มีปัญหาอะไรคงสตาร์ทติดนะ สาธุ...........................:rolleyes::rolleyes:
    แต่กว่าจะได้ทำที่อีกที น่าจะมีวันอังคารมั้ง :cry::cry::cry:

10. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ทำเร็วเหมือนกันครับพี่น้อย ... :welcome:

11. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .......AAAAAAAAAAAAAAA.........:D

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: หึหึ
    กล้าพูดเนาะ

:D จริงครับ.........

:D อิอิ
    - คานเค้าไม่ค่อยจะสมประกอบ
    - ยางบวม ยัไงม่ได้ยางใหม่
    - ย้ายตำแหน่งเครื่องอีกนิดหน่อย
    - เดินเบากระพือ
    - เปลี่ยน Pump Clutch
    - เปลี่ยนของเหลว.........
    - และอื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :eek: ครับ

:eek: 13500 RPM. :eek:

:D เลื่อนๆๆๆๆๆๆ เลยๆๆๆๆๆๆ ครับๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

:D โอว.......... ใกล้แล้นๆๆๆๆๆๆ Yeah!!!!!!

:D ใครเค้าจะ ชักช้า เหมือนกล้วยล่ะ....... :D

:D สวัสดีครับ พี่ยุ...........

13. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมหมายถึง ตอนซ้อม พี่น้อยเค้า แค้ ออกหลังผม ครับ ออกตามหลังกันมา

ท่อพี่น้อยเสียงเร้าใจจริง

ผมขับอยู่ข้างหน้า จริงๆ ผมยังไม่ได้ยินเสียงรถตัวเองเลยค้าบ

555+ เสร็จไวไวนะครับพี่ ใกล้และ

14. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    งั้นผมไปลง class C แทนน๊ะ :D

15. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    เก่งจังพี่ย้อย วันหลังมายกออกให้ผมบ้างนะ ผมจะล้างห้องเครื่อง

16. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    อ๊ะ,,,,,,,อ๊ะ,,,,,,,,หยุดความคิดได้เลย ผมไม่ให้ครับ,,,,,,,,,,,,,:D

พี่น้อยครับ พี่โอ๊ตแกพูดประชด มันน่าโมโห ครับพี่,,,,,,,,,,,,,,,,:mad:

17. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:D:D:D
    ค่าสนาม2000
    ค่าที่พัก500
    ค่าเอสโซ่900
    ค่ามาม่า+ยาชูกำลัง100
    ครบ3500พอดี
    :eek::eek::eek::eek:

18. noy u12

2,463
    7
    0
    จะตอบยังไงดีล่ะเนี้ย ทำแบบอินเตอร์ไม่เป็นซะด้วย
    เอาแบบลูกทุ่งไปละกันนะ อิอิ :D:D

กล้วย ทำเร็วเหมือนกันครับพี่น้อย ...

ตอบ........... ไม่ได้ครับ วัยรุ่นใจร้อน ถ้าที่สนามมีเครื่องมือครบละก็ วันอาทิตย์ได้ลงแข่งไปแย้ว อิอิ :D:D

พี่อ็อด .......AAAAAAAAAAAAAAA.....

ตอบ.........อ่ะนะ กล้าพูด อิอิ:D:D เพราะพี่แหล่ะ ไปนั้งรถพี่แล้วคนแรงกว่ารถเลยไง:cry::cry:

พี่โต้ง โหพี่เยอะอย่างแรง

ตอบ........ เอาเป็นว่ารถพี่ที่ยังไม่สมบูรณ์ ก็ปล่อยมันไว้อย่างงั้นแหล่ะ แค่นี้ก็ไม่มีใครไล่พี่ทันแย๊วววววววววครับ:eek::eek:

ทศ ผมหมายถึง ตอนซ้อม พี่น้อยเค้า แค้ ออกหลังผม ครับ ออกตามหลังกันมาท่อพี่น้อยเสียงเร้าใจจริง

ผมขับอยู่ข้างหน้า จริงๆ ผมยังไม่ได้ยินเสียงรถตัวเองเลยค้าบ

555+ เสร็จไวไวนะครับพี่ ใกล้และ

ตอบ.......รู้นะคิดไรอยู่ จะบอกว่ารถพี่ยังไงก็ไล่ทศไม่ทันใช่หม้า ถ้าไม่หมุนซะก่อน 5555:D:D:D เที่ยวหน้าถอดถังแก๊สวิ่งเลยวุ้ยยยย:mad::mad::D:D

เอ งั้นผมไปลง class C แทนน๊ะ

ตอบ......อันนี้ก็พูดไม่คิด ถ้าพี่เอ ลงคลาสซี แปลว่าตอนนั้นต้องมีถึงคาดแซดไปแย้วนะ:D:D:D

โอ๊ต เก่งจังพี่ย้อย วันหลังมายกออกให้ผมบ้างนะ ผมจะล้างห้องเครื่อง

ตอบ.....ขอบคุณ ที่หลอกใช้:cry::cry::cry:

พี่นุ พี่น้อยครับ พี่โอ๊ตแกพูดประชด มันน่าโมโห ครับพี่,,,,,,,,,,,,,,,,

ตอบ....ช่ายๆๆๆๆ คงไม่มีใครจริงใจเหมือนพี่นุหรอกครับ พูดตรงไปตรงมาดีจัง:p:p จะยุคนอื่นเค้าไหมเนี่ย ถ้าผมเป็นคนสู้นะอ่ะนะ ตายตั้งแต่ 4 ขวบแล้วแหมมาแย่งขวบนมกรูได้ไง :D:D:D

บุ๊ง ค่าสนาม2000
    ค่าที่พัก500
    ค่าเอสโซ่900
    ค่ามาม่า+ยาชูกำลัง100
    ครบ3500พอดี

ตอบ......แหม อันนี้ช่างคิดเนอะ เหมาะกับตำแหน่ง รถสวยประจำคลับเลยครับ
    ว่าแต่ เอสโซ่ 900 จิงป่ะ:D:D:D

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ..............................อิอิ.........................กลับมาแย้ว............น้อย ลูก ข้อ ชาร์ฟ

20. noy u12

2,463
    7
    0
    ยังเลย ขอเวลาอีกแป๊ป ยังลุ้นอยู่ว่าจะติดรึป่าว:rolleyes::rolleyes:

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D yes!!!!!!!!!

:cool: อืม..........
    สงสัย คาใจเรื่อง EssO :cool:

ตอบข้อถามพรี่น้อย ก่อนนะ.........

ผมและน้องเด้งไม่ได้แรงอะไรหรอกครับ.....
    ที่วิ่งขึ้นไปได้เนี่ย เพราะ Plan ที่พรี่นริวและเพื่อนพ้องวางไว้
    ให้พรี่ทวยเทพตั้งแต่พรี่บรุ๊งบริ๊ง บังน้องโตร้ง มันถูกหลงลืมไปอ่ะครับ:D:D:D
    พูดง่ายๆ พรี่บรุ๊งบริ๊งหลุดดดดดดดดดด ครับ......

อิอิ
    ส่วนเรื่อง Post แบบ Multi Quote (quote ข้อความอ้างอิงหลายกระทู้) นั้น
    ทำได้ไม่ยากครับ......... แค่ถ้าพรี่อยากจะ Multi Quote กระทู้ใคร
    ก็ให้ไป Click ICON Multi Quote ที่อยู่ติดกับ Icon Quorte อ่ะครับ
    Icon ที่มี เครื่องหมาย กระดาษ " และ + อ่ะครับ...... click ให้ icon เปลี่ยนสี
    ไล่ click ไปเรื่อยในทุก wording ของแต่ละคน จนพอใจ โดยข้อความสุดท้าย
    ที่ต้องการ Quote ไปคุย..... ไม่ต้อง click icon Multi Quote ให้ click
    icon QUOTE แทน.......... แค่นี้ ก็ตอบได้ทีเดียวหลายข้อความแล้วครับ.. :D

:D:D:D:D:D

คิดไม่ออก บอกไม่ถูก.....ก็ตอบ
    "ชิงร้อย ชิงล้าน" ครับ......... :D

22. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    555 vet จัดไป

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused::confused::confused:
    ไรของมานเนี่ย........ :confused::confused::confused:

24. noy u12

2,463
    7
    0
    ชิงร้อยชิงล้าน แล้วก็ยังคิดไม่ออกอยู่ครับ

ไรหว้า:rolleyes::rolleyes:

ด้วยอีกคน:rolleyes::rolleyes::D:D

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D Oh!!!!!! Yeah!!!!!!!!!!!
    you got it.......... :D

26. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อย่าไปสนใจผมเลย อิอิ

27. noy u12

2,463
    7
    0
    อิอิหนูทำได้

มีงอน หุหุ:D:D

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    ดูมานยางเรียกร้องความโสนนนนนนจายยยยยยย อยู่เลย......

อิอิ
    :D

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    ใครๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไหนๆๆๆๆๆๆๆๆ..........ใครๆๆๆๆๆๆๆ....................แกล้งน้องโกะของป๋ม....................ใครๆ...........ใครๆ.....
    กล้ามากนะ..........เดี๋ยวๆๆๆ...........เจอกับผม.............ถ้าเจอกันจะ จะๆ..............นะ..........

จะขอบคุณอย่างงามเลยครับ....................ขอบคุณคร๊าบๆ..........แหมไม่ชวนผมแกล้งน้องเลยอะครับ อิอิ

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    จัดดดดดดดดดดดดดเลยยยยยยยยยครับ......... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้