C10 ของผมครับ อัพกันหน่อย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ☆☆☆箱スカ☆☆☆, 26 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    อัพกันหน่อย หลังจากห่างหายไปนาน

พอดีรอเพลาท้ายอยู่เกือบสองเดือน :(

ตอนนี้ได้แล้ว กล่องไม้ขีด เต็ด :cool:

ต้องขอบคุณ พี่หรั่ง พี่โจ้ พี่หนุ่ม ไข่ ที่ให้คำแนะนำนะครับ :p

และอีกคนที่ขาดไมได้ คือพี่ ก็อต KE 10 ที่เสียสละ ขายเฟืองท้ายให้แก่ผม ขอขอบคุณครับ ช่วยๆ กัน เล่นรถเก่า เหมือนกัน :)

แล้วจะเอารูปมาอัพให้ดูกัน :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2006
  2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    อยากเห็นเร็วๆแล้วว

3. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    อัพครับ :D

ขึ้นเพลาแล้วน้า :cool:

4. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ใส่ล้อแล้วจะล้นไม๊เนี่ย

5. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    เห็นมีคนถามถึง เลยช่วยอัพ
    ว่าง ๆ ก็อัพเดทบ้างนะมด

6. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    ฮิๆ ไวจัง พี่หรั่งพึ่งโทรมาคุยเอง :D

งานยุ่งครับ พรุ่งนี้จะเข้าไปดูแล้วจะมาอัพให้ดูกัน ถ้าเคลียร์งานทันจะไปมีตติ้งนะครับ :cool:

7. chop

chop New Member Member

50
    1
    0
    :D:D :D

8. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    :D ช่วงล่างเสร็จแว้ววววว :D

เดี๋ยวจะอัพรูปตามไปครับ :teeth:

9. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    :D :D :D

10. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2007
  11. chop

50
    1
    0
    :D อยากเห็นตัวเป็นๆจัง คงงามน่าดู

12. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    คิดว่าเสาร์นี้คงได้เอาไปทำอินเตอร์ละครับ :teeth:

13. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    แจ่มจัน จาได้วิ่งแล้ว เย้

14. bump

bump New Member Member

11
    0
    0
    ไม่ทราบว่ายังมีเพลาท้ายเหลืออีกบ้างใหมครับ อยากได้เต็ดบ้างจัง รถสวยมากครับ

15. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    ไม่มีอะครับ ของผมนี่กว่าจะหาได้ก็แทบแย่ครับ :)
    ตอนนี้หายากมากๆ มีตังค์ถ้าเจอควรซื้อเก็บไว้ :D

16. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    C 10 ใกล้ออกอาละวาดแล้ว

17. surateep

surateep New Member Member

4
    0
    0
    เอาใจช่วยคับ

18. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    อัพกันหน่อย

:D ใกล้กันเข้ามาทุกทีแล้วคร้าบบ :D

19. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เจ๋งอ่ะ สวยๆๆๆ จะมีมาออกอาละวาดแล้ว

20. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    โอ้ว....เทพพระเจ้า....อิอิๆๆ

21. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    ล่าสุด

อีกนิดเดียวครับ กลับไปจูนน้ำมัน กับ เครื่อง แล้วครั:D

22. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    อยากเห็นตัวเป็นๆมากกว่า :D

23. chop

50
    1
    0
    :D เก๋ามั่กๆเลยครับ

24. slave171

slave171 New Member Member

39
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ชื่นชมในความอดทนเลย อิอิ

25. phosphe

phosphe New Member Member

41
    1
    0
    ใกล้ยังครับตามดูตลอดเลย
    ผมไม่มีหรอกครับ Skyline แต่ชอบเอาใจช่วยครับ

26. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

89
    1
    0
    จูนเครื่องเสร็จแล้ว

เสร็จเมื่อสองวันที่แล้วครับ ขับจาก บางซ่อน กลับมาที่ มีนบุรี แล้ว เมื่อวานตอนเช้าขับมาทำงาน แถวๆ ลาดกระบังด้วย :D แต่ช่วงล่างยังไม่ค่อยเรียบร้อยดี เพราะยางหมดสภาพแล้ว :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2007
  27. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ไปจอดไหนระวังรถหายนะ

ดูรูกุญแจซิ

28. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    โหยยย แจ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    สวยครับ

30. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """""

สวยมากครับ ระวังหายเช่นกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้