...........แถลงการณ์Prince_ek ขอบคุณทุกกำลังใจ และมิตรภาพที่ดี........

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ข้อความกินใจ ถูกใจจริงๆค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    อย่าคิดมาก เลยครับ เราเป้นตัวของเรา

bigeyes96, iodineman, Prince_ek และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    อ่า ไงก็อย่าไปซีเรียสเรื่องคะเเนนเลยครับ เหมือนที่หลายๆคนบอก
    จะให้ทุกคนพอใจเราหมด เป็นไปไม่ได้ครับ...

bigeyes96, iodineman และ Prince_ek ถูกใจสิ่งนี้
  4. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    อย่าไปซีเรียสเลยคับ ต้องทัมใจคับ

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  5. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    **^_^**

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  6. pcc_ek

pcc_ek New Member Member

6
    4
    0
    อย่าคิดมากเลยครับ
    ดูของผมดิ สมัครสมาชิกมาเกือบสองปี บางครั้งงานยุ่งก็ไม่ค่อยได้เข้ามาดู
    หรือพอมีปัญหาก็มาถามที มิตติ้งก็ไม่เคยไป เคยแต่ไปซื้อของกับพี่โจครั้งนึง
    และโทรถามปัญหาพี่แจงอีกหลายครั้ง
    เหมือนเป็นคนไม่มีตัวตน แต่ก็จะพยายามหาเวลาคอยมาดูครับ เพื่อความรู้ที่ได้จากที่นี่เพิ่มมากขึ้น คุณเองยังดีกว่าผมด้วยซ้ำ อย่าคิดมากเลย
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนด้วยที่ดูแลช่วยเหลือน้องๆ รุ่นต่อๆ มา

iodineman, End และ Prince_ek ถูกใจสิ่งนี้
  7. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ขอบคุณมากค่ะสำหรับกำลังใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้