AUTO CAR ศรีนครินทร์ จะเลิกกิจการเหรอ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย bangpee, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    พวกเกจ์หน้ามืด ยังเหลือไหมครับ จะไปเหมา 6-7 ตัว

2. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    เพิ่งไปมาวันนี้ได้ สีแต้มรถ กะ น้ำหอมดับกลิ่นบุหรี่ มา

3. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    มองหา คลัทช์ กล่องแต่ง เรคกูเรท เครื่อง SR โบ ฝาดำเรียบ
    มีของรึปล่าวครับ ถ้ามีคงเข้าไปโดนสักชุด :D
    รับจูนให้ด้วยรึปล่าวครับ:)

4. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0
    มีClutch Exedy Single plate สำหรับSR20ครับ , Regulator มีของ Sard (แท้)ครับ ,กล่องแต่ง มี E-Manage รับจูนด้วยนะครับ :D:D

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

โดน มา 2 กระป๋องแล้วครับ

แล้วก็ น้ำหอม ของจุกจิก ๆ อีก หลายรายการ

เหลือเยอะครับ ที่ผมเห็นนะ เท่าที่โชว์ในตู้ ยี่ห้อละ 20 ตัว + ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้