AUTO CAR ศรีนครินทร์ จะเลิกกิจการเหรอ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย bangpee, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    น่าสนแฮะ..

2. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    น่าไปดูจัง ถึงวันไหนครับเนี้ยยยย
    ช่วงนี้ออก ตจว ติด 2 อาทิตย์เลย - -

3. ต้องลองไปดูบ้างแล้ว

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พรุ่งนี้ ไป สอยด่วนเลย อิ อิ อิ ต้องลองไปดูซะแว้วววว !!!!!

5. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ต้องไปบ้างแร่ะ อิอิ

6. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  7. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0
    ตอนนี้มีน้ำมันเครื่องราคาพิเศษหลายรายการนะครับ ลองมาแวะดูได้ทุกวันครับ ขอบคุณครับ

กล้วย910 ถูกใจสิ่งนี้
  8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ฝนตกไม่ได้ไปดูเลย กำ !!!!!

9. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    พวก xline ,shadow เกจ์หน้ามืดๆ มีไหมอะที่นั่น -*-*

10. jhk

35
    3
    0
    มีครับ เข้ามาดูได้ครับ

11. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    จะลดถึงวันใหนอ่ะคับ

อยากได้พวก ปรับบูส ไฟฟ้า

12. jhk

35
    3
    0

ถ้าเป็นสินค้าพวก Hiperformance ที่จัดรายการมีของอยู่ไม่มากครับ ลดจนกว่าสินค้าที่จัดรายการจะหมดครับ
    ปรับบูสไฟฟ้า ตอนนี้มี HKS EVC4, Blizt ครับ

13. DeW and RED_EG6

DeW and RED_EG6 New Member Member

9
    0
    0
    พึ่งไปมาเมื่อวาน แต่ของดูน้อยลง สงสัยคนเห่ไปสร้อยกันมาหมดแล้ว

14. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    หูลากรถ ( เกรด A )กับ กิ๊บล๊อคฝากระโปรง ( เกรด A )
    มาถึงเมื่อรัย บอกด้วยนะคับ

15. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    วันอาทิตย์นี้คงต้องไปโดนแน่นอนครับ เกจ์วัดแรงดันน้ำมันเครื่องเสียแล้ว อยากได้แบบหน้ามืดกับเค้าบ้าง :D:D:D:D

16. jhk

35
    3
    0
    กิ๊บล๊อคฝากระโปรงของ Cusco มีเข้ามาแล้วนะครับ มีหลายแบบให้เลือกครับ ราคาไม่แรงครับ ^^

17. jhk

35
    3
    0
    มีหลายแบบครับ

ถังดักไอก็มีเข้ามาแล้วครับ

18. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    พวกล้อแม็กแท้ขอบ17 อยู่ในรายการลดด้วยมั้ยครับ

วันนี้โทรไปที่ร้านไม่มีไครรับสายน่ะครับ :) ขอถามในนี้แทนละกัน

19. jhk

35
    3
    0

ลดครับ แต่มีคนจองไว้หมดแล้วน่ะครับ ยกเว้นล้อแท้MoMoนะครับที่ไม่ได้ร่วมรายการลดราคาครับ อีกซัก1-2เดือน ทางAutocarจะนำเข้าล้อแท้จากJapanเข้ามาหลายรุ่นครับ

20. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0

เยี่ยมเลยครับ:D

21. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอบคุณ AUTOCAR ครับที่ส่งข่าวกันมีอะไรดีๆมานำเสนอ จัดรายการลดราคาอีก เผื่อเพื่อนๆสนใจ พี่ขายของดีๆให้ราคาประหยัดน้องๆมีของแต่งใส่กันก็ยิ้มกันไปครับ

22. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
  23. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    วันนี้ไปเดินมาแล้วครับ

ได้ผ้าชามัวร์มาสองผืน ฮิฮิ

24. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    พุธนี้ไปทำธุระแถวบางนา จะแวะเข้าไปดูคับ

25. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    เศรฐกิจไม่ดีอาจลดราคาเร่งยอดขาย

26. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    ต้องแวะไปบ่อยๆๆแล้วครับ

27. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ไม่ได้เเวะไปนานมากเเล้ว

28. jhk

35
    3
    0
    ขณะนี้ที่Autocarได้จัดPromotionของน้ำมันเครื่อง ราคาพิเศษหลายรายการครับ ลองแวะมาดูกันก่อนได้ครับ

29. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ไว้จะแวะไป dyno ด้วยคับผม
    คงไปช่วงเย็นๆ จะต้องไปก่อนกี่โมงคับ ช่วย confirm เวลาด้วยคับผม
    :D
    [email protected]

30. jhk

35
    3
    0

ถ้าจะมาวัดแรงม้าคันเดียว รบกวนมาก่อน 17.00น. นะครับ

แต่ถ้าจะเช่าจูน ขอรบกวนให้มาก่อน 16.00 และโทรจองล่วงหน้า1วันนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้