อยากรู้จักเพื่อนๆที่ชอบรถกระบะในสุพรรณบุรี จะได้รวมตัวพูดคุยกัน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dekdoyzaa, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ตานะพรุ่งนี้มาบางแสนก่อนดีกว่า เดี๋ยวให้ตาอ๊อดพาไปปั๊มเอสโซ่ รับรองมีเสียว
    แล้วเดี๋ยวรอบหน้าค่อยไปสุพรรณด้วยกัน

2. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    มิตติ้งสุพรรณเมื่อไรบอกด้วยนะครับ อยากไปด้้วยอะ :D

3. น่าจะเป็นวันที่ 1 พ.ย. 51 นี้นะครับ
    ส่วนสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

4. Smother

1,573
    2
    0
    กลับบ้านพอดีเลย น่าจะได้เจอกัน

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อัพไปคับทุกคน

6. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    วันเสาร์ที่1พ.ย.นี้ ที่ซอยมังกร เวลาประมาณ3ทุ่มครับ ถ้ามาไม่ถูกก็โทรหาผมได้เลย 086-038-3682 ,083-228-9358 วุฒิ

7. Diesel Only

158
    2
    0
    ซอยมังกรนี่มันคุ้นๆนะครับ แต่นึกไม่ออกว่ามันอยู่ตรงไหนอะครับ :eek:

8. WuT_Van

247
    0
    0
    เลี้ยวขวาที่หอนาฬิกาวิ่งเส้นเณรแก้ว วิ่งตรงมาสุดทางเจอสี่แยกไฟแดง เลี้ยวซ้ายไปไผ่ขวาง ขวาเข้าเมือง ตรงก็คือซอยมังกร (ที่เขาจัดมหกรรมอาหารอร่อยน่ะครับ) ฝั่งที่ถนนกว้างๆ แล้วเจอกันนะครับ!

9. Diesel Only

158
    2
    0
    อืม ขอบคุณครับ ผมกำลังจะถามเลยว่าใช่ถนนที่จัดงานมหกรรมอาหารทุกปีใช่มั้ย เคยไปพักอยู่แถวนั้นเหมือนกันตอนเรียนมีเพื่อนเช่าหอพักอยู่ครับ แต่ไม่ได้เลี้ยวเข้าไปนานมากแล้วครับ ไว้เจอกันครับ :D

10. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    โอ้ววว... สนับสนุกมากๆ อีกอย่างสุพรรณมะไกลด้วย ^^

ผมอยู่ นนทบุรี จังหวัดข้าง ๆ อิอิ

11. Diesel Only

158
    2
    0
    ถ้าว่างก็เรียนเชิญนะครับ จะได้มาพูดคุยกันครับ :D

12. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ผมอยู่ปทุมครับ ไกล้เหมือนกัน อิอิ

13. WuT_Van

247
    0
    0
    วันเสาร์นี้แล้วนะคร้าบ มากันเยอะๆนะ จะได้ทำความรู้จักกันไว้...

14. Diesel Only

158
    2
    0
    :cry:ต้องขอโทษจริงๆเลยครับ ที่ไม่ได้ไปเพราะผมไปงานวอลโว่ตอนช่วงเช้ามาแล้วรถมันมีอาการแปลกๆครับ เลยไม่กล้าเอารถไปครับ กลับบ้านมาเช็ครถดูสายวัดบู้สแตกกระจายไป 2 เส้น แล้วยังไม่รู้ว่ามันมีอะไรที่ยังมองไม่เห็นอีกครับ เกียร์ มันก็เข้าขัดๆ ไว้โอกาสหน้านะครับ ไม่พลาดแน่นอนครับ แล้วบรรยากาศเป็นไงบ้างครับ ถ่ายรูปมากันบ้างมั้ยครับ รวมตัวกันได้กี่คันครับ ผมอดไปร่วมสนุกด้วยเลยแย่จังครับ :cry::cry:

15. Smother

1,573
    2
    0
    สรุปว่าเป็นงัยกันบ้าง ถ่ายรูปกันมารึป่าว เอาบรรยากาศมาให้ดูหน่อยครับ

16. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามมาดูบรรยากาศคับ อัพๆๆ

17. Smother

1,573
    2
    0
    เงียบหมด มีแต่บรรยากาศให้ดู จิงๆนะเนี่ยะ

18. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0
    บ้านเดียวกันเลย ไม่ค่อยได้กลับ อยู่ชลเหมือนกัน อมตะครับผม

ได้ข่าวมาว่าไหว้ครูช่างปีนี้มีชุมนุมศิษย์เก่าใครรู้ UP หน่อย รอฟังข่าวครับผม

19. Smother

1,573
    2
    0
    วันศุกร์ที่ 21 พ.ย. จะรวมตัวคนรักกระบะที่ แหลมแท่นน่ะครับ ไปด้วยกันนะครับ
    คราวที่แล้วรถ กว่า 50 คัน

20. ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ถ่ายบรรยากาศ เมื่อคืนวันที่ 1 มาให้ดูกัน
    และต้องขอโทษด้วยที่ไม่พูดคุยกันอย่างเป็นทางการ เพราะสถานที่ยังไม่เอื้อเท่าไหร่
    ครั้งต่อไปจะต้องดีกว่านี้แน่ จะต้องให้ทุกคนรู้จักกันให้หมด ดีใจจังครั้งนี้ รถซิ่งในสุพรรณฯ เยอะมากๆ
    หลายสำนักด้วย คราวหน้าขอให้ทุกคันสุภาพกันนิดนึงนะครับ เรารวมตัวกันจะต้องไม่เดือดร้อยคนอื่นนะครับ

21. มิตติ้งครั้งต่อไป ขอเป็นวันเสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 นะครับ ส่วนเรื่องสถานที่ ขอให้ช่วยกันดูหน่อยนะครับ ว่าที่ไหนเหมาะสม และไม่เดือดร้อยคนอื่น ช่วยแจ้งความเคลื่อนไหวด้วยนะครับทุกคัน ส่วนภาพบรรยากาศคราวหน้าเอามาฝากแน่ครับ

22. WuT_Van

247
    0
    0
    แรงๆกันทั้งนั้นเลย อิ อิ คราวหน้ามากันเยอะๆนะคร้าบ

23. WuT_Van

247
    0
    0
    6ธ.ค.ตรงกับงานKING OF DIESEL ของTHE TRUCKสิเนี่ย แล้วจะไปไหนดีหว่า ดีทั้ง2อย่างเลย

24. Smother

1,573
    2
    0
    มาเจอกันที่ คลอง 5 กันดีกว่า

25. เป็นอันว่าวันที่ 6 ธ.ค. 51 เจอกันที่คลอง 5 ดีกว่า แต่อยากจะให้รถซิ่งของสุพรรณฯ ขับกันไปพร้อมๆ กัน จะดีกว่าไหมครับ พี่น้อง
    ขับกันไปเป็นขบวน ดูดีนะครับ เท่ห์ด้วย ขับตามกันเป็นกันเยอะๆ ผมว่าเท่ห์แน่นอน

ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ ทุกคัน

26. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    กลางเดือน ธันวา ผม น่าจะใช้เส้นทาง จ.สุพรรณ เป็นทางผ่านไป แม่ฮ่องสอน อะนะครับ เข้า กำแพงแสน สองพี่น้อง สุพรรณ ศรีปีจัน ---- > ชัยนาท ครับ ถนนดีไม๊ ครับผม

27. Smother

1,573
    2
    0
    แต่ต้องมากันดีๆนะ ห้ามแซด ไม่งั้นจัดโปรโมชั่นให้พี่หรวจแน่ จับทีเดียวเสียวทุกคัน

28. Smother

1,573
    2
    0
    ถนนน่ะดี แต่ตานะน่ะคนดีอะป่าว เบี่ยงเบนกระทู้อยู่เรื่อย

29. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เบี่ยงเบน ตรงไหนฟ่ะ ก็ ถามทาง วู้ ........ เหดียวให้ไอ้เอด ปล่อยเชื้อ ซะนี่ อิอิ

30. Smother

1,573
    2
    0
    พี่นะจะไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนเหรอคับ
    เมื่อปีใหม่ผมไปมา ปางอุ๋งสวยจริงๆ คุ้มเหนื่อยที่ได้เห็นเป็นบุญตา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤศจิกายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้