BANGSEAN THAILAND SPEED FESTIVAL 2008 วันที่ 7 - 8 - 9 พฤศจิกายน 2551

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย News, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ปีนี้ไม่มีทีม ดริฟ มาหรอครับ มีแต่ วีโก้ ดริฟอย่างเดียวหรอครับ

2. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  3. chai import

2,241
    167
    0
    มาทีมเดียวเองหรอครับ ปีที่แล้วมาตั้งหลาย ทีม อะ

4. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ไปทีมเดียวครับ เวลามานจำกัด

รอดูวีโก้ดริฟ บอกคำเดียวว่าสุด

5. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    เจอกันที่บูธถังดับเพลิง Softex นะครับ

6. chai import

2,241
    167
    0
    ได้ครับว่าแต่เสียดายมากๆๆ แต่ไม่เป็นไรครับ
    ขอบคุณมากครับ

7. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    อีกเพียงแค่ 4 วันเท่านั้น ความมันส์ของการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบในสนามแบบปิดเมืองตามมาตรฐานสากลแห่งแรกและแห่งเดียวในประเทศไทย จะระเบิดความมันส์ขึ้นอีกครั้งที่บริเวณแหลมแท่น ชายทะเลบางแสน แหล่งท่องเที่ยวใกล้กรุงเทพฯ

ในปีนี้มหกรรมกีฬามอเตอร์สปอร์ตจะเริ่มขึ้นตั้งแต่วันศุกร์ที่ 7 พฤศจิกายน หลังจากพิธีเปิดการแข่งขันอย่างเป็นทางการในเวลา 10:00 น. เสร็จสิ้นก็จะเริ่มสตาร์ทด้วยการแข่งขัน BANGSAEN 555 KMS. ENDURANCE SERIES การแข่งขันแบ่งออกเป็น 3 ช่วงของการแข่งขัน กับระยะทางพิสูจน์สมรรถนะของทั้งนักแข่ง ทีมแข่ง และรถแข่ง ที่ยาวถึง 555 กม.

วันเสาร์ที่ 8 พฤศจิกายน ความมันส์ยังคงดำเนินต่อเนื่องโดยในช่วงเช้าจะมีการแข่งขันของรถ MINI ที่ถึงแม้จะเล็กแต่เล็กพริกขี้หนู ตามติดมาด้วยการแข่งขัน TOYOTA YARIS ONE MAKE RACE สนาม 5 และรุ่นต่างในรายการ SUPER CAR THAILAND สนามที่ 7

วันอาทิตย์ที่ 9 พฤศจิกายน เริ่มสตาร์ทกันในตอนเช้ากับการแข่งขัน SUPER BIKE ขวัญใจของแฟนๆ ชาว 2 ล้อ ตามติดมาด้วย HK MINI สนาม 2 และ SUPER CAR THAILAND สนามที่ 8 ที่จะทำการแข่งขันทั้งในช่วงเช้าและช่วงบ่ายสลับกับการแข่งขัน TOYOTA VIOS ONE MAKE RACE และปิดท้ายความมันส์ด้วยกิจกรรม VIGO DRIFT SHOW

พบกับความมันส์ ตืนเต้น เร้าใจ ที่ไม่ควรพลาด !!!

ภาพเส้นทางการจราจร

8. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ปีนึงครั้งนึง..............ม่ะพลาดอยู่แร๊ว

9. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    ใครไป ถ่ายรูปมาเยอะๆนะครับ เพราะไม่ได้ไปแน่นอน

10. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    ใครไป ถ่ายรูปมาเยอะๆนะครับ เพราะไม่ได้ไปแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้