หวัดดีครับ วันนี้พอดีจะหา Sunny B11 ซักคัน เลย....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0

ไปดูมาหมดแล้วครับ ทุกคัน ไม่ไหวครับ รถปีเก่าแถมมีโดนมาอีกตะหาก ราคาแรงด้วยครับ
    ในเนทผมก้อดูหมดทุกคันแล้ว
    มีล่าสุดใน RCW คันสีแดง ปี 89 คันนั้นไปซื้อไม่ทัน ตั้งวันเดียว ขายออกเลย เพราะราคาไม่แรง

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เดี๋ยว ช่วย ดู คร๊าบ น้า

กำ ตังค์ ไว้

ใจ เย็น ๆ

ได้ ของ ดี แน่ นอน

3. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ปล. คันสีแดง E36 รถของปู่ผม คงไม่ขายมั้งครับ แกชอบของแก (อายุ 81 แล้วนะนั่นน่ะ)
    คันนั้นชุดแต่ง AC แท้ทั้งคันนะครับ เครื่องเจอีกตะหาก ขับยังกะวัยรุ่นแน่ะ

หา !!! O_O ผมเพิ่งทราบนะครับเนี่ยว่า ปู่ อายุ81 ขอบอกว่าสุดๆ แก เหมือนอายุ 60-70 กล้ามแก เปนมัดๆ

ทุกวันนี้ แข๊งแรงอยุ่พาๆไปเที่ยวได้ สบาย

พี่หารถได้ยังครับ เต๊นที่ผมว่า มีรถเยอะลองไปดู จิ

4. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้