ข้อเท็จจริงว่าทำไมงาน All Thailand จึง จัดชนงาน Souped Up

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Drag all my life, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผู้บริโภคไม่ได้โง่ครับ อะไรดี ไม่ดี เค้าจะตัดสินเองครับ

ส่วนผม คลอง 5

2. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    ผมรอดูดีกว่าว่าสนามไหนดีกว่ากันอย่าพึงไปติสนามทั้ง2สนามเลยคับ
    รอดูงานก่อนแล้วค่อยติชมกันนะคับ......เสียงจากคนรัก DRAK RACING

3. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    สูงขึ้นไป:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้