เห็นกระทู้เครียดๆ ไปแรลลี่กันไหม

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 15 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ความจริงเปิดเผย

เสือปืนไวสมัครไปแล้วครับ แต่ว่าหมดเขตสมัครไปแล้วครับ สงสัยต้นคงได้เป็นเสือหิวที่โดดเดี่ยว แน่เลยครับ

ป.ล. ต้นเปลี่ยนไป๋พี่ธนา

2. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    อ่าวๆๆ ต้นเข้าข่ายนอกใจนะเนี่ย ไม่ดีๆๆ

3. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    หื่นออก

ต้นหื่นออกสุดเลยยคับ ทุกคน

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ผมว่าเรามาจัดแรลลี่บ้างดีกว่า

สงสัย คุณป้าๆ ทั้งหลาย จะหมายจองหนุ่มคาร์ทแต๊กๆ มาเป็น Navigator เต็มไปโม้ดดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้