มีแค่นี้ลงได้เปล่าคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Due_EG, 15 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bonsai

Bonsai New Member Member

25
    1
    0
    เจอกันที่บางซื่อครับพี่ๆ มือใหม่ซิงๆครับอยากลองดู :D

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ใช่.......ความพยายามอยู่ที่ไหนความพยายามอยู่ที่นั้น:D :D :D

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ติดใจปายแล้วล่ะคร้าบบ

ครั้งแรกเล่นที่ PumpUp อ่ะครับ เดิมๆ กะแม็ก 17 เกียร์ Auto ไม่ได้โหลดเรย แต่ก้อหนุกหนาน มั่กๆ ครับ

5. 4 สูบ 16 วาล์ว

4 สูบ 16 วาล์ว New Member Member

4
    0
    0
    ลองเข้าไปดูที่นี่ครับ
    www.thailandgymkhana.com
    มีข่าวสารความเคลื่อนไหวอยู่เรื่อยๆ (ถึงจะช้าไปบ้าง)

ส่วนรายการอื่นๆ คงต้องติดตามจากที่นี่แหละครับ

ปล.ผมไม่มีโอกาสได้ลงแข่ง แต่ติดตามเป็นประจำครับ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :D :D เห็นตาตู่เอารถไปวางTURBOสงสัยจะมาลงรุ่นเดียวกับผมและนุ๊กสินะ....ระวังนะเดียวมันเอาไม่อยู่นะรถเล็กๆ........:D :D :D (ราวัง.....หมดอายุ)

7. anurak66

anurak66 New Member Member

21
    0
    0
    เเค่นี้สบายมาก...

ตอนนี้โชคเดิม + LPG กะไปวิ่งเล่นซะหน่อย ชักคิดถึง..:)

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    รถผมก็ติดก๊าซนะครับไม่เห็นเป็นไรเลยนะครับ

9. ปุ๋ย

ปุ๋ย New Member Member

35
    0
    0
    มาเลยครับ รถผมเดิมๆๆยังวิ่งได้เลยกะว่าสนามหน้าจะต้องชนะพวกพี่ๆท๊อปวันให้ได้ อิอิอิ ล้อเล่นนะครับพี่ๆทั้งหลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้