เตรียมตัวมีทติ้งใหญ่กานด้ายแล้ว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 14 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    เตรียมค่าใช้จ่ายด้วยนะครับ

พอดีคุยกับทางเจ้าของสถานที่แล้ว เรื่องสถานที่ฟรี แต่ต้องจ่ายค่าอาหารดันอ่ะครับ

เรื่องอาหาร+เครื่องดื่มเบา จะเก็บค่าแรกเข้า200บาท/คน ก่อนนะครับ
    ถ้าเกินงบจะใช้ระบบ ไทยแชร์นะครับ

ค่าเครื่องดื่มแข็ง (สุรา or เบียร์)
    อันนี้ไม่รวมอยู่ในแพคเกจนะครับ อาจจะต้องเป็นคอทองแดงแชร์นะครับ

เรื่องจำนวนคนตอนนี้

โอม ,โน๊ต,โอ๊ก ,พี่เจมี่ , พี่เอ , พี่เจมส์ ฟ้า, จิ ,หนิง , พี่วิท , ใหม่EK, น้อง ไนซ์ 827 ,ป๊อบ ราษฎบูรณะ ,ปุ๋ม , ต้อง ลาดพร้าว

ตอนนี้ 14 คน นะครับ อยากสรุปยอดภายในวันศุกร์ที่ 3 พย. นะครับ

เสียดายจัง น้องกิฟมาไม่ได้ คนที่ดูก่อน และยังไม่ยืนยัน ก็ 4 คน
    เบนซ์ ซ่ามากมาก ขาว , พี่เอสพัทยา ,พี่ยุทธแดง ชลบุรี ,พี่หมออิศ แดง

1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    โอเคพี่ ค่าแรกเข้าสมเหตุสมผลดีแค่มาเจอกันเยอะๆก้คุ้มค่าแล้วได้ความรุ้ใหม่ๆเพิ่มอีก แล้วเจอกันนะคับพี่ๆ

2. ไม่น่าเชื่อเลยว่าคนจะมาเยอะยังงี่

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ของผม70/30นะคับที่จะไป ของผมก็400ใช่มั้ยคับ 2 คน

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ถูกต้อง

ใช้เลยครับ 2คน400 5คน 1000 7 คนก็ 1400 ครับ
    555 กินก็เต็มที่นะพี่เจมี่บอกมา อิอิ

5. TG Rover

936
    2
    0
    อย่าร้องไห้เลยพี่

เห็นคนเยอะ ช่ายป่าว พี่
    แอบเห็นเดินผ่านกันถึงกับน้ำตาซึมเลยนะพี่ หุหุ

6. bigbr9

bigbr9 New Member Member

9
    1
    0
    ไปด้วยครับ ว่าแต่ผมกินจุนะ 200 คงคุ้มเลย
    แล้วพี่น้องจะไปต่อไม้เอกด้วยไหมครับ จะได้ไปยาวเลยทั้งคืน

7. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    มีคนไปไม้เอกผมไปแน่นอน 5555มากานเยอะๆนะคับ คุน bigbr9 มาให้ด้ายนะคับ อยากเหนไฟซีนอนมาก ไม่ทราบว่าติดมาแพงรึเปล่าคับ แล้ว รถพี่โอ๊คเปนงัยบ้างอะ เหนด้ายข่าวว่ารถไม่สบายอยู่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2006
  8. TG Rover

936
    2
    0
    ไม่ใช่ไม่สบาย

พอดีรถพี่โอ๊คมีสิทธิ ลาพักร้อนเลยไปนอนเล่น ต่างจังหวัด
    สักพักจะกลับมา อิอิ:rolleyes:

9. pop-bpk

pop-bpk New Member Member

45
    0
    0
    ต้องขอโทษ ทุกคนด้วยครับ เพิ่งนึกได้วันที่4พ.ย.เป็นวันสำคัญของครอบครัวครับ
    จำเป็นต้องขอถอนตัว เอาไว้Meetingครั้งหน้า ไม่พลาดแน่ครับ
    ขอโทษทุกคนจริงๆ
    ป็อบ,ราษฎร์บูรณะ

10. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0
    ผมด้วยอีกคนนะครับ ต้องขอโทษด้วย 4 พย. ผมติดธุระ จำเป็นถอนตัวเช่นกัน meetingครั้งหน้าจะพยายามไม่พลาดนะครับ (อีกอย่าง รถ ผมไม่สบายอีกแล้วครับ) T T
    ขอโทษนะคับ

ปิง 220สีฟ้ากำลังน่ารัก

11. nice827

382
    0
    0
    ตกลงไปร้านพี่เจมี่ใช่มั้ยคับ

12. Ohm ครับ

Ohm ครับ Guest

0
    0
    0
    ทุกอย่างยังโปรแกมเดิมนะครับ

รถไนซ์ ล้อ BBS ลาย RV ป่าวอะคับคุ้น

13. nice827

382
    0
    0
    Advance ครับ จำชื่อลายไม่ได้

14. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    เกรทครับ พอดีไม่ค่อยได้เข้าเลยไม่รู้ไปถึงไหนกันแล้ว
    อยากไปด้วยครับ แต่ยังไม่รู้รถจะซ่อมเสร็จทันไหม

ถ้าทันผมอยากจะไปด้วยครับ
    รถผมสีน้ำเงินเขียวครับ หน้าซ้ายบุบ ประตูหลังขวาเป็นรอย

[email protected]

15. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    วันเสาที่4 พี่ ที่จาถึงนี้ ขอให้รถซ่อมเสดทัน แล้วมาเจอกานนะคับ มาแต่ตัวก้ด้ายคับรถมะต้องเอามาก้ด้าย
    อิอิ

16. TG Rover

936
    2
    0
    Up

up UP ครับ
    อย่าลืมนะ 4พย 49 15.00 เป็นต้นไป ณ ร้านกาแฟ หลักสี่ :D :D

17. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    อีกไม่กี่วันก้จาถึงวัน มีท ติ้งแล้ว เย่ เย่ มากานเยอะๆก่านี้อีกหน่อยสิคับบบบบบบบบบบบบคนใดที่เข้ามาอ่านในบอรด์แต่ไม่โพสก้มาด้วยด้ายนะคับ ยินดี มีแผนที่อยู่แล้วในกระทู้นี้

18. TG Rover

936
    2
    0
    รายชื่อ ล่าสุด

1พี่เจมี่
    2.พี่โน๊ต
    3.พี่โอ๊ก
    4.พี่วิท
    5.พี่เอ
    6.โอม
    7. น้องพูม
    8.พี่เจมส์
    9.ต้อง
    10 .จิ
    11.หนิง
    12- ฯลฯ ??

สำรองที่ไม่ยืนยันก็ น้องไนซ์,พี่เอส , คุณ Boy HID, หมอ อิศ

ยังไงไปเจอกันได้ที่งานนะครับ

19. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ผมน่าจะไปได้ครับ เพราะรถซ่อมเสร็จแล้ว
    ถ้าไม่มีงานด่วน ผมจะไปเจอที่งานเลยแล้วกันครับ
    ไว้เจอกันครับ ไม่อยากพลาดเหมือนกัน

20. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    พุ่งนี้แล้วนะคับ จาด้ายเจอกานแล้ว เย่ๆมากานเยอะๆน้าคับ

21. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ไปจ้า แต่อาจจะอยู่ได้ไม่นานมาก

: )

22. nice827

382
    0
    0
    ไปคับแน่นอน 100%

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้