สอยถาม Drift น้ำมัน hpi

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย noom55, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom55

noom55 New Member Member

2
    0
    0
    พอดีเพิ่งซื้อ Hpi รุ่น Rtr 3 เป็นรถดริฟ น้ำมัน ไม่รู้ว่า มีกลุ่มคนเล่นมั๊ยครับ เห็นส่วนใหญ่ เล่นแต่

ไฟฟ้า กัน แนะนำสนามที่เล่น หน่อยครับ ร้านขายของแต่ง มีที่ไหนบ้าง พอดีเพิ่งซื้อมา ราคา

13900 แพงมั๊ย ใครเล่นช่วยเข้ามาแชร์กัน หน่อย ครับ

มือใหม่อยากดริฟ

2. misterjump

misterjump New Member Member

10
    1
    0
    ผมพึ่งซื้อมาเอง ทำไมมันไม่ค่อยดริฟท์เลย hpi 3.0 toyota soiler ยัง งงยุ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ล๊อกเฟืองรึยังครับ จะได้ดริฟดีขึ้น

4. misterjump

misterjump New Member Member

10
    1
    0
    ทำยังไงอ่ะคับ ผมแอบงง มันต้องทำวันเวย์หน้าหลังด้วยเป่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้