meetingเมื่อคืนวานนี้

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย audy!, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อยากเห็นรูปจังครับใครเก็บภาพไว้โพตส์ให้ชมกันบ้างนะครับ:)
    เปิดกระทู้ใหม่เป็นแล้วดีใจจังเลยครับ:D

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ภาพที่ผมมีอยู่ส่วนหนึ่ง......รอการตกแต่งเรื่องราวบรรยายอยู่ครับ

55555555 ฮากระจายยยยยยยยย

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มันเอาอีกแล้ว ........ ไอ้บรรยายใต้ภาพเนี่ย นึกแล้วมันเสียวๆ ยังไงไม่รู้ หุหุหุ

4. audy!

1,075
    2
    0
    แบ่งเพื่อนๆฮาบ้างนะครับ555555555+++

5. jangy.yanisa

jangy.yanisa Guest

0
    0
    0
    อยาก jam

jangy ไง

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    งานนี้แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆ......หนุกๆๆๆๆๆไม่ได้เจอกันนานแสนนาน.......แล้วแต่ปุ๊..................อิอิ

7. audy!

1,075
    2
    0
    รอความสนุกอยู่นะครับ อิอิ

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จัดไปคับพี่น้องงงงงง

9. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    บ้านฉันยิยดีต้อนรับเสมอนะ...ยะ
    อิอิ.....

ถ้าวันนั้นฝนตกแล้วไม่มีโรงรถ นี่นึกสภาพไม่ออกเลยนะเนี่ย จะไปนั่งที่ไหนกาน
    สงสัยต้องไปขอแบ่งที่กะบุ๊กบิ๊กแน่เลย

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ก็ยังดีกว่าขนขึ้นชั้น 5 จริงป่าวครับ :D:D:D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อะไร ๆ ก็แล้วแต่ปุ๊นะ... ว่าแต่เมื่อไหร่จะไปล้างรถปั๊มนั้นกันอีกว่ะเช็ง :D:D:D

12. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เสาร์นี้เลยพี่ล้างเสร็จไปรัชดาไนเลย.....55555555555+

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เสียดายที่ไม่ได้อยู่ตอนฝนตก

เพราะว่ากลับไปก่อน แต่ว่าก็ได้ไปผจญภัยกับพายุฝนบนท้องถนน ที่เต็มไปด้วยน้ำ แต่ว่าไม่กลัวอยู่แล้ว กลัวแต่น้ำจะเข้ารถก้เท่านั้นแหล่ะ :D:cool:

- -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้