นอกรอบพัทยาโดยมิได้นัดหมายแบบฉุกละหุกและทุลักทุเลครั้งที่ 1

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เริ่มเรื่องโดย พี่ tor ณ ระยอง โทรมาชวนผมกินหมูกะทะกันแล้วก็นัดกับทีมงานพัทยาที่หาได้อีก 2 คันตรงปลายแหลมพัทยา แต่ปรากฏว่าเกิดเรื่องที่ไม่คาดฝันคือ ฝนตกอย่างหนักทำให้การรวมตัวกันต้องยกเลิกชั่วขณะกระจัดกระจายไปคนละทิศคนละทาง สุดท้ายก็ได้ที่ ซอย AR ฐานทัพของผมเอง และถ่ายรูปมาได้นิดหน่อยเพราะฝนตกไม่หยุด ไว้คราวหน้าคงไม่เละและเปียกแบบนี้แน่นอน

1. ต่อครับ

ดูรูปต่อเลยครับ

2. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    ถึงอากาศไม่เป็นใจแท่มิตรภาพของ NV club ก็ยังคงเหนียวแน่นเหมือนเดิมนะครับ

3. มากันแบบยกครอบครัวเลยชนิดที่แบกลูกแบกหลานกันมาเลย....

4. Golf008

Golf008 New Member Member

25
    0
    0
    น่าจะฉุกละหุกจริงๆนะเนี่ยะ ฝนยังไม่เป็นใจเลย อิอิ

5. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ฝนฟ้าไม่เป็นใจ แต่ก็ไม่ใช่อุปสรรค

6. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    3คันก็มันได้ครับอิอิ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยังไงก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิมครับ

8. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    สวัสดีครับพี่อ๊อดไม่ได้เจอกันนานนะครับยังจับเสือเหมือนเดิมมั้ยครับ

9. เอาไว้เจอกันอีกที่ ที่บางแสนนะครับ...

10. ต่อไปกับใครอะ

11. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0

ไว้มิตติ้ง ระยองคราวหน้าจะพาไปรู้จักนะขอรับ คุงอั้ม:D

12. สีแดงรถไคหว่า..........

13. เหนียวแน่นครับผม

14. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    3 คันหนุกดีคับ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้