พลาสติกกันฝุ่นใต้เครื่องP11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย warich, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    มีรุ่นอื่นใช้แทนกันได้ป่าว เช่นB14 ด้านขวานะครับถามป.รุ่งโรจน์บอกสามพันกว่า ยังไม่ลด25%

2. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ราคานี้ เอาโจรมาปล้นบ้านกันดีกว่า

ไปซื้อวรจักรได้เลยครับ ร้านซ้ายมือข้างตรอกที่ทะลุวัดพระพิเรนได้

สองร้อยกว่าบาทราคาของแท้ตามบุ๊ค ลดอีก 20%

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ของเเท้สองร้อยกว่าบาทเองเหรอครับ ร้านไหน อยากได้มั่ง ขาดเหมือนกัน

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ไปซื้อบ้างดีกว่า
    อิอิ

5. warich

111
    1
    0
    ขนาดผมทำงานที่ย่านวรจักรด้วย ยังไม่รู้เลย เดี่ยวจะเดินไปถามเดี๋ยวนี้เลยครับ... (ที่วรจักรมีขายเฉพาะนิสสันอย่างเดียว 3 ร้าน.)

6. warich

111
    1
    0
    k.Ketdanai ขอเบอร์คุยหน่อยครับ หรือผม081-6661107

7. ironman

443
    90
    0
    ลองโทรถามที่ร้านดูเลยครับ ผมพึ่งไปเอามา พอดีขอเบอร์เฮียแกเอาไว้

เบอร์ร้าน 02 225 7674

:D:D:D:D:D

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ตัวที่ว่านี่พลาสติกซุ้มล้อรึเปล่าครับ

9. warich

111
    1
    0
    ผมหมายถึงพลาสติกใต้เครื่องด้านขวาที่มันมีอยู่2ชิ้น

10. warich

111
    1
    0
    ถามแล้วครับเป็นของ B14 ต้องแปลงรูเพิ่ม ฯลฯ ถ้าP11 3160 บ. ลด25% เหลือ 2500กว่า..

11. ironman

443
    90
    0
    ราคาขนาดนี้ ใช้อะลูมีเนียมที่ใช้ปูโต๊ะร้านก๋วยเตี๋ยว มาวัดตัด เจาะรูใส่ ใช้ดีพอๆกัน

เคยเห็นอู่แถวบ้านผมรับทำเวลาช่างแกว่างๆ สบายกระเป๋า แถมทนทานกว่าด้วย

หลุดหายก็ไม่เสียดายหากแพงขนาดถอยคอมแอร์ได้เลย

:D:D:D:D:D

12. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ราคารุนแรงมาก :D:D:D

13. ซื้อมาแล้ว

แผ่นพลาสติกข้างเครื่อง และใต้เครื่อง ผมเคยเอาของ B14 มาทาบดูแล้วขนาดจะเล็กกว่าของ PRIMERA ไม่สามารถใส่ด้วยกันได้ และผมได้เคยโทรเช็คตามร้านแล้วของไต้หวันไม่มี จะมีก็เป็นของแท้และต้องรอสั่งเข้ามาบ้างชิ้น ตอนนี้ผมซื้อของ 0 มาแล้ว ราคาดังต่อไปนี้
    1. แผ่นพลาสติกข้างเครื่อง ซ้ายและขวา ราคาชิ้นละ1550 บาท
    2. แผ่นพลาสติกใต้เคื่องด้านหน้า จะมี 2 ชิ้น ราคา 3190 บาท
    รอของประมาณ 3 อาทิตย์ ยกเว้นบาง 0 จะมีของอยู่แล้วเอามาได้เลย

14. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แพงเข้าขั้น
    เอาแผ่นพลาสติกมาตัดกันดีกว่า
    ไม่เกินสองร้อยแน่
    อิอิ

15. warich

111
    1
    0
    ผมกะจะตัดอลูมิเนียมเหมือนกัน แต่มันต้องทำเป็นขั้นบันได ถ้าตัดเเบบแผ่นธรรมดามันจะติดคอมแอร์ครับ เลยต้องหาของ
    ผมขอติดต่อคุณ Ketnadai หน่อยซิคับว่าซื้อแบบไหนมาครับ

16. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    ของผมก็ไปเปลี่ยนที่ 0 มา ราคา3พันก่าๆ ถ้าไส่ครบทุกตัวก็หมื่นนิดๆ ขนาดแค่แผ่นพลาสติกนะนี่

17. krissarakorn

krissarakorn New Member Member

53
    0
    0
    ของผมก็ขาดครับอยากได้บ้างจังแต่ราคาแรงมากๆไม่กล้าซื้ออะ
    ถ้ารวบรวมจำนวนแล้วไปให้ช้างอลูมิเนียมตีให้จะดีมั้ย
    หรือหาร้านที่เค้าสนใจทำห้หน่อย เป็นพลาสติกก็ดีนะ
    หรือถ้าพี่ๆ คนไหนทำเป็นรับไปทำให้หน่อยได้ป่าว
    แบบว่ารวมยอดกันไปทำ แล้ววันรับของก็ช่วยกันติด
    แล้วก็อะไรๆกันต่อเลย จะได้รู้จักกัน
    น่าจะดีนะผมว่า

18. warich

111
    1
    0
    เจอแล้ว! แท้เก่า 400บ. มีด้านข้างและบังโคลนด้วย

19. rati

rati New Member Member

30
    0
    0
    หวัดดีครับคุณวาริด..............ได้ของแท้มาหรือครับ..............ยินดีด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้